Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Tuesday, June 19, 2018

Polisi Dodoma imemkamata mtuhumiwa wa mauaji ya mhadhiri UDOM

adv1
Jeshi la polisi mkoani Dodoma linamshikilia mkazi wa Swaswa jijini Dodoma kwa tuhuma za kumuua kwa kumchoma visu mkewe Mhadhiri wa chuo kikuu cha Dodoma (UDOM) Rose Mndenye kwa kisa kilichodaiwa kuwa ni wivu wa mapenzi.

Tukio hilo  lilitokea mnamo Mei 25, 2018 maeneo ya Swaswa mtaa wa Sulungai jijini Dodoma ambapo mtuhumiwa huyo alimchoma kisu mkewe na kumsababishia kifo na yeye kutoroka.

Kamanda wa Polisi mkoani Dodoma Giles Muruto jana Juni 18 amethibitisha kukamatwa kwa mtuhumiwa huyo akiwa mafichoni kijiji cha Chiwachiwa kilichopo kata ya Mbingu, Ifakara Mkoani Morogoro.

Aidha Muroto amesema mtuhumiwa atafikishwa mahakamani mara baada ya uchunguzi kukamilika.
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )