Monday, June 4, 2018

Wizara Ya Fedha Yaomba Trilioni 12

Wizara ya Fedha na Mipango imeliomba Bunge liidhinishie makadirio ya mapato na matumizi ya Sh trilioni 12, ili iweze kutekeleza majukumu yake kwa mwaka wa fedha 2018/2019, kwa mafungu yote nane yaliyo chini ya wizara hiyo.

Maombi hayo yametolewa na Waziri wa Fedha na Mipango, Dk. Philip Mpango, wakati akiwasilisha makadirio ya mapato na matumizi ya Wizaya hiyo, Bungeni jijini Dodoma, leo.

Dk. Mpango amesema kati ya fedha hizo Sh trilioni 10 ni kwa ajili matumizi ya kawaida na Sh trilioni moja kwa ajili ya maendeleo.
==


Advertisement
Punguzo la Bei 20% msimu huu wa Idd.Agiza saa hii ya Automatic, na lipa mzigo ukifika majiji yote Tanzania



Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )