Friday, July 13, 2018

Ijue Sababu Kwanini Wachawi Wakiingia Nyumbani Kwa Mtu Kuwanga Huwa Hawaibi Pesa.

Wachawi  wakiingia  nyumbani  kwa  mtu  kuwanga  huwa  hawachukui  hata  senti  tano  hata  kama  watakuta  kuna  mamilioni  ya  pesa  yamezagaa  kwenye  kitanda  au  kwenye  kabati.

Nyuma  ya  jambo  hili  kuna  siri  moja  nzito  sana  ambayo  inahusiana  na  maisha  ya  kila  mwanadamu. Je  unataka  kuijuia  siri  hiyo ?

 Basi  siri  ya  jambo  hili  ni  moja  tu  nayo  ni  kwamba  wachawi  wanapokuwa  wanataka  kuiba  kitu  cha  mtu  kwa  kutumia  uchawi  huwa  WANAIBA  CHANZO.

Chanzo  cha  mtu  kuwa  na  pesa  au  kuwa  tajiri  ni  NYOTA  yake.  Nyota  yako  wewe  ndio  imekufanya  upate  pesa  na  mali  ulizo  nazo.

Wachawi  wakitaka  kukuibia  utajiri  wako  hawakuibii  pesa  zako  bali  wanakuibia  nyota  yako  kwa  sababu  ndani  ya  nyota  yako  ndio kuna  utajiri  wako.

 Vile  vile  wachawi  wakitaka  kuharibu , kushusha  au  kuua  mafanikio  ya  mtu  huwa  WANAUA  AU  KUHARIBU  CHANZO  na  chanzo  cha  mafanikio  ya  mtu  ni  nyota  yake.

Kwa  hiyo  wanachokifanya  wachawi  ni  kuharibu  na  kuua  nyota  yako. Nyota  yako  ikiharibika  basi  mambo  yako  mengine  yataharibika  pia.

Nyota  yako  ikifa  basi  mambo  mengine  yote  yatakufa  pia. Kwa  ufupi  maisha  unayo  ishi  ni  tafsiri  ya  mambo  yanayo  endelea  katika  nyota  yako.

Ikumbukwe  pia  kuwa  nyota  ya  mwanadamu  inaundwa  na  mambo  tisa  na  moja  kati  ya  mambo  tisa  yanayo  unda  nyota  ya  mwanadamu  ni  pamoja  na  utajiri.

Kufahamu  Zaidi  kuhusu  mambo  tisa  yanayo  unda  nyota  ya  mwanadamu, tembelea : http://mungwakabhili.blogspot.com/2018/06/mambo-tisa-yanayo-unda-nyota-ya.html

Nadhani  mpaka  hapo  umeshaelewa  kwanini  wachawi  wakiingia nyumbani  kwa  mtu  kuroga  au  kuwanga  huwa  hawawezi  kuiba  wala  kuchukua  pesa  au  kito  chochote  cha  thamani  ndani  ya  nyumba  waliyo  ingia  kuwanga.

MAKALA  HAYA  YAMEANDALIWA  NA  DOKTA. MUNGWA  KABILI. ANAPATIKANA  KWA  SIMU  NAMBA  0744  000  473.
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )