Monday, July 16, 2018

LIVE: Tazama Hapa Rais Magufuli Akizinduzi chuo cha CCM Kibaha

Rais John Magufuli leo Jumatatu Julai 16, 2018 anazindua ujenzi wa Chuo cha Uongozi cha Julius Nyerere kilichopo Kibaha mkoani Pwani.

Viongozi mbalimbali wa chama tawala na Serikali wameshiriki uzinduzi huo, wakiwemo viongozi mbalimbali wa vyama vya ANC (Afrika Kusini),  Swapo (Namibia),  MPLA ( Zimbabwe), Frelimo (Msumbiji) na ZANU-PF.

Uzinduzi huo pia unashuhudiwa na Waziri wa Mambo ya Nje wa Chama cha Kikomunisti cha Watu wa China (CPC),  Song Tao.

Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM,  Humphrey Polepole amesema chuo hicho kitakuwa kikiwaandaa viongozi na kuwapika makada wa chama hicho na vyama vingine vilivyoshiriki harakati za ukombozi kusini mwa bara la Afrika.

==>>Tazama tukio zima hapo chini
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )