Wednesday, July 25, 2018

Polisi Mkoani Mbeya Wanamshikilia Mtu Mmoja Kwa Tuhuma Za Ujangili

Jeshi la Polisi Mkoani Mbeya limefanikiwa kumkamata mtu mmoja anayetuhumiwa kwa ujangili akiwa na nyara za serikali. 

Mtuhumiwa huyo aliyetambulika kwa jina la Edson Mwakalenga (43) Mkazi wa Lualaje Wilayani Chunya, alikamatwa Julai 20 mwaka huu akiwa na Pembe  mbili za Ndovu, Mkia wa Tandala na Gobole pamoja na kipande cha ngozi ya Tandala. 

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya, Ulrich Matei (pichani) amethibisha kutokea kwa tukio hilo.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )