Tuesday, July 24, 2018

Rosa Ree : Hakuna Mwanaume Mwenye Uwezo wa Kunihonga

Mwanadada anaefanya vizuri katika kiwanda cha muziki kwa upande wa rap ,Rosa ree amefunguka na kusema kuwa katika maisha aliyoishi mpaka kufikia sasa hivi haona kama kuna mwanaume anaeweza kumhonga hela nyingi za yee kuridhika nazo .

Mwanadada huyo ambae amekuwa akionekana na muonekano wa kiume kila siku na imekuwa ikisemekana kuwa hana mwanaume katika maisha yake ya kimahusiano anasema kuwa haoni kama mwanaume anaweza kumpa hela yoyote inayoweza kumridhisha.

Pia rosa ree anasema kuwa huwa hawaelewi sana wanaume wanapokuja na kumhonga kwa sababu anakuwa haelewi kama  ndio wanaonga au wanajaribu ....” mimi sihongeki , kwahio hata mtu akinionga huwa nashindwa kuelewa ni kwamba ananihonga au ananijaribu.”
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )