Wednesday, July 4, 2018

Wanafunzi watiwa rumande kwa kuandamana kupinga sheria mpya ya kutoza kodi kwenye mitandao ya kijamii

Wanafunzi wapatao watano wa Chuo Kikuu cha Makerere, Uganda wamejikuta mikononi mwa polisi baada ya kuandamana wakipinga sheria mpya ya mitandao ya kijamii inayowataka raia wote wa Uganda wanaotumia mitandao hiyo kutozwa kodi.

Mtandao wa gazeti la New Vision la nchini Uganda limeandika kuwa wanafunzi hao waliandamana juzi July 2, 208 ambapo walikuwa wanaandamana kuelekea bungeni.

Uganda imepitisha rasmi sheria ya kutoza kodi kwa watumiaji wote wa mitandao ya kijamii, na sheria hiyo imeanza kufanya kazi July 1, 2018.
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )