Sunday, August 19, 2018

Amber Lulu Afunguka kwa Sasa Ameacha Umalaya, Ameamua Kufanya Muziki

Msanii wa muziki, Amber Lulu amefunguka kwa kudai kwamba kuna wakati anaamua kufanya umalaya lakini kwa sasa ameachana na mambo hayo. 

Muimbaji huyo ambaye alikuwa ni mmoja kati ya wasanii waliopamba tamasha la Komaa Concert la EFM, amedai kwa sasa ameamua kufanya muziki na kuacha mambo mengine.

"....Nafanya muziki kwa sasa, sifanyi mambo mengine na nikiamua kufanya umala nafanya kweli". Anakaririwa Amber Lulu
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )