Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Friday, August 31, 2018

Polisi Kinondoni inawashikilia mgambo watatu kwa kumshambulia na kumjeruhi Mwananchi

Polisi Kinondoni inawashikilia mgambo watatu, kwa kumshambulia na kumjeruhi Robson Orotho, mkazi wa Bunju Dar kwa kutolipa faini ya usafi Sh50, 000.


Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Loading...
==

taboola apo chini
....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )