Friday, August 3, 2018

Sababu Za Kiroho Kwanini Baadhi Ya Wanawake Wazuri Kupita Kiasi Huwa Hawaolewi.

Duniani  hakuna  mwanamke  mbaya. Wanawake  wote  ni  wazuri. Na  uzuri  wa  mwanamke  sio  sura  wa  umbo  uzuri  wa  mwanamke  ni  tabia  yake.

Kama  nilivyo  sema  hapo  juu  kwamba  wanawake  woote  duniani  ni  wanawake  wazuri, isipokuwa wamegawanyika  katika  makundi  makuu mawili.  Kundi  la  kwanza  ni  wanawake  wenye  uzuri  wa  kawaida  na  kundi  la  pili ni  wanawake  ambao  ni  wazuri  kupita  kawaida.

Katika  Makala  haya  nimewalenga  wanawake  walio  katika  kundi  la  pili, yani wanawake wazuri  kupita  kawaida.

Katika  jamii  inayo  tuzunguka  kuna  Imani  kubwa  imejengeka  kwamba  wanawake  wazuri  kupita  kiasi  hawafai  kuolewa  kwa  sababu inaaminika  kwamba  wanawake  wazuri  kupita  kiasi  ni  vigumu  sana  kutulia  na  mwanaume   mmoja  kwa  sababu  wana  tama asana na  kwamba  wengi  wao  hawana  mapenzi  ya  ukweli.  Bila  shaka  hii ndio  sababu  inayo  wafanya  wanaume  wengi  kuogopa  kuwaoa wanawake  wazuri  kupita  kiasi na  mwisho  wa  siku  wanawake wazuri  kupita  kiasi  kuishia tu kuwa  katika  mahusiano ya  kimapenzi  ya  muda  mfupi na  kuachwa.

Je  dhana  hiyo  ni  ukweli  au  ni  uzushi  tu  wa  walimwengu ?

 Katika  Makala  haya  utapata kuyajua  majibu  ya  kina  kwanini  baadhi au  kwanini  wengi  wa  wanawake  wazuri  kupita  kiasi  huwa  hawaolewi  na  hata  ikitokea  wakiolewa  basi  ndoa  zao  huwa  hazidumu ..  Nikiwa  kama  Tabibu  wa  Jadi, sababu  zangu  ni  sababu  za  kiroho.

Zipo  sababu  kadhaa  zinazo  fanya  wengi wa  wanawake  wazuri  kupita  kiasi  wasiolewe.

 Baadhi  ya  sababu  hizo  ni  kama  ifuatavyo :

1.       MAJINI  MAHABA.
Kuna  wanawake  ni  warembo  na  wazuri  kupita  kawaida  kiasi  kwamba  huwavutia  mpaka  majini  mahaba.

Kabla  sijaelezea  namna  majini  mahaba  wanavyo  sababisha  wanawake  wazuri  kupita  kiasi  wasiolewe ni  vyema  nikakujulisheni   kwa  ufupi  kuhusu  historia  ya  suala  la  majini  na  viumbe  wengineo  wa  kiroho  kua katika  mahusiano  ya  kimapenzi  na wanawake  wa  kibinadamu.

Suala  la  majini  na viumbe  wengine  wa  kiroho  kuvutiwa  kimapenzi  na  wanawake  wa  kibinadamu

( wenye  uzuri na urembo  ambao unapita  kawaida )na  kuanzisha  nao  mahusiano  ya  kimapenzi  halijaanza  jana  wala  juzi.

 Suala  hili  lipo duniani  toka  enzi  za  mitume  na  manabii.

Ukiisoma  vizuri  Taurati utagundua  kwamba  kuna  malaika  waliwapenda  wanawake  wa  kibinadamu  na  kuwaoa  kisha  kuzaliwa  viumbe  walio julikana  kama  wanefili. 

Kwa  hiyo  suala  la  viumbe  wa  kiroho  kuvutiwa  kimapenzi na  wanawake  wa  kibinadamu  ni  suala  la  kawaida  kabisa  katika  ulimwengu  wa  rohoni.

Nirudi  kwenye  mada yangu.  Majini  mahaba  huwa  wanavutiwa  sana  kimapenzi  na  wanawake  walio  jaliwa  uzuri  wa  sura  na  maumbo  ambao  si  wa  kawaida.

KITU   GANI  HUTOKEA  JINI  MAHABA  AKIMPENDA  MWANAMKE

Jini  mahaba  akimpenda  mwanamke  huwa anaingia   na  mwanamke  huyo  katika  agano  la  kichwa  na  mwili ( Jinni  mahaba  huwa  kichwa  na  mwanamke  huyo  huwa  mwili/ katika  ulimwengu  wa  kiroho  agano  la  kichwa  na  mwili  maana  ake  ni  agano  la  ndoa  kati ya  mwanamke  na  mwanaume )

 Kwa  lugha  ya  kawaida  jinni  mahaba  huyo  huingia  na mwanamke  huyo katika  agano  la  ndoa  ya  mke  na  mume .   Jinni  mahaba  huwa  mume  na  mwanamke  huyo  huwa  mke.

Agano  hili hufanyika  bila  ridhaa  ya  mwanamke huyo. Kwa  lugha  nyingine  mwanamke  huyo  anakuwa  amelazimishwa kuolewa  na  jinni  mahaba  huyo  bila  yeye  mwenyewe  kujua  au  kutaka.

KITU   GANI  HUTOKEA  JINNI MAHABA  AKIFUNGA  NDOA  NA  MWANAMKE

Jinni  mahaba  akifunga  ndoa  na  mwanamke, maana  yake  ni  kwamba  katika  ulimwengo  wa  rohoni  mwanamke  huyo  anakuwa  mke  halali  kabisa  wa  jinni  huyo.

Jinni  huyo  anakuwa  anammiliki  mwanamke  huyo  na  kumtumia  kama  mke  wake na  anakuwa  na  haki  za  kiroho  za  kufanya  jambo  lolote  juu  ya  mwanamke  huyo  kama  mke  wake ikiwa  ni  pamoja  na  kutoa  adhabu  kwa  wanaume  wanao mzengea  mwanamke  huyo.

KITU  GANI  HUTOKEA  PINDI  MWANAUME  ANAPOINGIA  KATIKA  MAHUSIANO  YA  KIMAPENZI  NA  MWANAMKE  AMBAE  AMEOLEWA  NA  JINNI  MAHABA.

Mwanaume unapoingia  katika  mahusiano  ya kimapenzi na  mwanamke  ambae  ameolewa  na  jinni  mahaba  maana  yake  katika  ulimwengu  wa  rohoni  ni  kwamba  umeingilia  ndoa  ya  “ mtu “ mwingine.

Umefanya  dhambi  ya  zinaa  kwa  kuzini  na  mwanamke  ambae  tayari  anamilikiwa  na  “ mtu “ mwingine.

Kitakacho  fuatia  hapo  ni  wewe  kulipa  deni  la  kiroho  kwa  ‘dhambi’ ya  kutembea  na  mke  wa  mtu.

Haijalishi  kwamba  ulikuwa  unajua   au  ulikuwa  haujui kama  mwanamke  huyo  anamilikiwa  na  jinni  mahaba, kwa  sababu  katika  ulimwengu  wa  rohoni  kutojua  kuhusu  jambo  sio  kinga  ya  kukuepusha  na  adhabu  ya  kufanya  jambo  ambalo  limekatazwa  ambalo  wewe  haulijui.

NI ADHABU  GANI  ZA  KIROHO  ANAZO  WEZA  KUZIPATA  MWANAUME  AMBAE  AMEINGIA  KATIKA  MAHUSIANO  YA  KIMAPENZI  NA  MWANAMKE  AMBAE  AMEOLEWA  NA  JINNI  MAHABA.

Zipo  adhabu  nyingi  sana  ila  leo  nitazitaja  chache  hususani  zile  ambazo  zinahusiana  moja  kwa  moja  na  suala  la  wanawake  wazuri  kupita  kiasi  kutokuolewa.

1.       KUHARIBIKIWA  MAMBO  YAKO  KIFEDHA  NA  KIMAISHA  KWA  UJUMLA :  Jinni mahaba  anae  mmiliki  mwanamke  ambae  umeingia  nae  katika  mahusiano  ya  kimapenzi akisha  gundua kwamba  wewe  ‘ umeingilia  ndoa  yake ‘  atakacho  kifanya  atatafuta  kujua  kitu  gani  ambacho  kimemvutia  ‘mke  wake’ huyo   kuja  kwako. Atataka  kujua  ni Kitu  gani  ambacho  kimemfanya  ‘mke  wake ‘ akupende  na  kuingia  katika  mahusiano  ya  kimapenzi  na  wewe.

Akigundua  kwamba  kitu  kilicho  mvutia  “ mke “ wake  kuwa  katika  mahusiano  ya  kimapenzi  au  kuolewa  na  wewe  ni  pesa  au  mali  zako, atakacho  kifanya  ni  kuharibu  ‘ chanzo  cha  tatizo’ (  Naposema  chanzo  cha tatizo  namaanisha  chanzo  cha  wewe  kuleta  matatizo  katika  ndoa  yake  kwa  kuingia  katika  mahusiano  ya  kimapenzi  na  mke  wake )

Kwa  hiyo  sasa  jinni  huyo  atakacho  kifanya  ni  kutia  giza , utupu  na  ukiwa  kwenye  nyota  yako.

Kwa  lugha  rahisi  ni  kwamba  jinni  huyo  ataharibu  na  kuua  nyota  yako.  Na  kama  nilivyo  wahi  kufundisha  kwenye  masomo  yangu  yaliyo  pita,   nyota  ya  mtu  ndio  chanzo  cha  kila  kitu  katika  maisha  ya  mwanadamu.

Jinni  huyu  akiharibu  nyota  yako  basi  mambo  yako  yataanza  kuharibika  taratibu, kama  ni  kazini  basi  itaanza  kutokea  misuko suko, utashushwa  cheo  au  kufukuzwa  kazi  kabisa, na  maisha  yako  yataanza  kuyumba  taratibu  na  mwisho  wa  siku  utafilisika  kabisa.

Kama  ni  mfanyabiashara  basi  ataua  biashara  zako  zote  na  kuziba  vyanzo  vyote  vya  pesa  katika  maisha  yako  na  kukufanya  uwe  na  maisha  magumu  na  hatimaye  kufilisika  kabisa.

Kwa sababu  huyu  mdada  mzuri  alikupenda  kwa  sababu  ya  pesa  zako  na  wewe  sasa  hivi  hizo  pesa  huna  tena  wala  maisha  yako  hayaonyeshi  dalili  zozote kwamba  utaanza  kupata  pesa  kama  hizo tena  hivi  karibuni, mwanamke  huyo  ima  atakuacha na  kuchukuliwa  na  mwanaume  mwingine  mwenye  pesa  na  uwezo  wa  kumtunza  au  wewe  mwenyewe  utamkimbia  kwa  kushindwa  kumudu  kumuhudumia  au  kwa  kukimbia  aibu  ya  kuadharauliwa  na  mwanamke  huyo  kwa  sababu  utakapo  anza  kuishiwa  pesa  za  kumuhudumia  na  atakapo  kuwa  akikuomba  pesa  za  matumizi  na  mahitaji  ambazo  wewe  huna  atakuwa  akipokea  pesa  za  matunzo  kutoka  kwa  wanaume  wengine  ambao  watakuwa  wanamtaka.

Mwanaume  atakae  kupokea  kijiti  nae  mambo  yake  yatakuwa  hivyo  hivyo  kama  ilivyo  kuwa  kwako. Hali  hii  itajirudia  na  kujirudia  kwa  mwanamke  huyo. Na  anaweza  kwenda  nayo  hivyo  hivyo katika maisha  yake  yote.

Watu  wa  nje  wataanza  kumuogopa  na  kumnyanyapaa  mwanamke  huyo  kwa  kusema  ana  nukushi ( nuksi )  na  mwanaume  yoyote  mwenye  pesa  atakae  ingia  katika  mahusiano  nae  ya  kimapenzi  basi atafilisika.

Mwisho wa  siku  sasa  wanaume  waoaji  wataanza  kumkwepa  mwanamke  huyo  na kumbuka  kuwa  muda  hausimami.

Mwisho  wa  siku  mwanamke  huyo  atafikisha  miaka  35  bado  yupo  nyumbani  kwa  wazazi  wake  akiwa  na  mtoto  Zaidi  ya  mmoja  na  kila  mmoja  akiwa  na  baba  yake  wakati  huo  uzuri  wake  unakuwa  umeisha  chuja  na  kunakuwa  hakuna  mwanaume  mwingine  wa  maana  ambae  ana  fikiria  kumuoa.

Wakati  watu  wa  nje  wakimuona  mwanamke  huyo  kama  mwanamke  mwenye  nuksi  ambae  kila  mwanaume  anaeingia  nae  katika  mahusiano  huishia  kufilisika,  hali huwa tofauti  kabisa  ndani  ya  nafsi  ya  mwanamke  huyo.

Ndani  ya  nafsi yake mwanamke  huyu  hubaki  kujilaumu  mwenyewe  kwa  kudhani kuwa  suala  la  yeye  kutopata  mume  wa  kumuoa   limesababishwa  na   tabia  zake  za kutowavumilia  wanaume  zake  pindi  wanapo kuwa  wamefulia.

Na  mara  nyingi  huanza  kujitafakari pindi umri  unapokuwa  umeanza  kusogea.

Katika  kipindi  hiki  mwanamke  huyu  anakuwa  tayari  ana  miaka  thelathini  au  na  Zaidi na  anakuwa  na  mtoto  Zaidi  ya  mmoja  huku  kila  mtoto  akiwa  na  baba  yake.

Mara  nyingi  wanaume  ambao  aliwaacha  baada  ya  kufilisika  wanakuwa   tayari  wanaendelea  na  maisha  yao  na  wengi  wao  wanakuwa  wameoa  na  kutulia  na  wanawake  wengine  ambao  uzuri  wao  ni  kawaida.

 Wanawake  hawa  hujilaumu  sana na  hatimae  huanza  kubadili  tabia  na  mtazamo  wao  kuhusu  wanaume  wa  kufunga  nao  ndoa .

Kinapokuwa  kimefikia  kipindi  hiki  mwanamke  huyu  anakuwa  yupo  tayari  kujishusha  na  kuishi  na  mwanaume  wa  aina  yoyote  ile hata  kama  hana  kitu.

Cha  kushangaza  ni  kwamba  hata  inapo  tokea  wakaingia  katika  mahusiano  na  mwanaume  asie  na  kitu  nayo  huishia  hewani  bila  sababu  yoyote  ya  msingi.

Dada   huyu  anasema “  Kuna  mwanaume  mmoja  alinifuata  tukaanzisha  nae  mahusiano. Baada  ya   kuzoeana  nikaanza  kumshawishi  nataka  tufunge  ndoa  akasema  mambo  yake  ya  kifedha  bado  hayajakaa  sawa  nikamwambia  nitamkopesha  hela  afungue  biashara.  Mipango  ya  kwenda  kujitambulisha  nyumbani  kwetu  ikaanza kufanyika  na  huwezi  kuamini  pesa  aliyo  nitolea  mahali  mimi  ndio  nilimpa  kwa  sababu  hakuwa  na  uwezo. Lakini  kitu  cha  ajabu  mipango  ile  iligeuka  ghafla na  mimi  na  yule  mwanaume  tukabaki  kuwa  maadui  wakubwa “.

Mwisho  wa  siku  wanawake   hawa  huamua  kukubaliana  na  matokeo  na  kuishi  maisha  ya  kusononeka  kutokuwa na  mume  katika  maisha  yao  yote.  Hubaki  kujilaumu  kwa  usaliti  walio  wafanyia  wapenzi  wao  wa  awali  bila  kujua  kwamba  ilisababishwa  na  jinni  mahaba.

2.       KUSABABISHIWA  MARADHI  YA  UKHANITHI : Jinni  mahaba  akigundua  kwamba  kinacho  mfanya mke  wake  akupende  wewe  ni  uwezo  wako  mzuri  kitandani  basi  atakacho  kifanya  ni  kukutia  ukhanithi  jambo  litakalo  kufanya  kutokuwa  na  uwezo  tena  wa  kumridhisha  mwanamke  huyo  na  hali  hiyo ikiendelea  kwa  muda  mrefu  basi  mwanamke  huyo  atakuacha  na  kwenda  kwa  mwanaume  mwingine  ambae  nae  atafanyiwa  hivyo  hivyo.

Mzunguko huo  utaendelea  na  kuendelea  na  mwisho  wa  siku  mwanamke  huyo  atawachukia   kabisa  wanaume  na  kudharau  uwezo  wao  wa  kufanya  tendo  la  ndoa  pamoja  na  kulichukia  tendo  la  ndoa  kabisa.

Na  hii ndio  sababu  kwanini  baadhi  ya  wanaume  hulalamika   kwa  kusema “ Nikiwa  na  mwanamke  Fulani  nakuwa  sina  uwezo  kabisa  wa  kufanya  tendo  la  ndoa  au  nafanya  mara  moja  halafu  nachoka  sana  kiasi  ambacho  nakuwa  siwezi  kurudia  tena  tendon na  kama  ni usiku  basi  nitalala  fofofo  hadi  asubuhi  na  kumuacha  mwenzangu  akiwa  bado  ananihitaji  lakini  nikienda  kwa  mwanamke  mwingine  ninakuwa  na uwezo  mkubwa  sana.   Mbaya  Zaidi  mwanamke  huyo  anaweza  kuwa  mke  wako  wa  ndoa  kabisa ( UNAWEZA  KUMUOA  KABISA  MWANAMKE  AMBAE  AMEOLEWA  NA  JINNI  MAHABA  LAKINI NDOA  YENU  HAITADUMU  NA  ITAVUNJIKA  KWA  SABABU  YA  MUME  KUTOKUWA  NA  UWEZO  WA  KUMTIMIZIA  UNYUMBA  MKE  WAKE    AU  KINYUME  CHAKE  YANI  MUME  KUTOKUWA  NA  HAMU  KABISA  YA  KUFANYA  TENDO  LA  NDOA  NA  MUME  WAKE )

3.        KUKUSABABISHIA  MARADHI  NA  MAGONJWA  MBALIMBALI : Jinni  mahaba  anaweza  kuamua  kukusababishia  maradhi  mbalimbali ya  kisheitwani  ili  ya  kufanye  uwe  bize  kutafuta  tiba  yake  na  kuachana  na  ‘mke wake’

4.       KIFO :  Baadhi  ya  majini  mahaba  hutoa  adhabu  ya  kifo  kwa  wanaume  wanao  tembea  na  wanawake  ambao majini  hao  wamewaoa.  Majini  hawa  wanakuwa  hawataki  kushea  ‘mke’ na  wanaadamu  na  hutoa  adhabu  ya  kifo  ili  kuwatisha  wanaume  wengine  wasijaribu  kumfuata  mwanamke  huyo.

Hali  hii  inapotokea  wanaume  huogopa kumfuata  mwanamke  huyo  na  mwanamke  huyo  husalia  kuishi  maisha  hayo  ya  upweke  ya  bila  kuwa  na  mume  wala  mpenzi  katika  siku zote  za  maisha  yake.  Wapo  wanawake  wengi  tu  ambao  wamefungwa  kwenye  kifungo  hiki.

 Miaka  ya  tisini  alikuwepo  dada  mmoja  huko  Chalinze  ambae  uzuri  na urembo  wake  ulikuwa  sio  wa  kawaida. Dada  huyo  alitoka  katika  familia  ya  kawaida  na  alifanya  biashara  ya  kuuza  chakula.   Binti  huyu ‘aliua’ madereva  wengi sana  wa  malori  yaliyo  kuwa  yakitoka  Dar  kwenda  mikoani  na  nchi  jirani.  Kila  mwanaume  aliyejaribu  kufanya  mapenzi  na  dada  huyo  alifariki  dunia  baada  ya   wiki kadhaa. Hali  hii  ilizua  taharuki  sana  miongoni  mwa  madereva  hao  na  mwisho wa siku wote  walimuepuka  wakidhani amewekewa  tego.

MWISHO  WA  SEHEMU  YA  KWANZA. KATIKA  MAKALA  YANGU  YA  KESHO  NITAENDELEA  NA  SEHEMU  YA  PILI AMBAPO  NITAELEZEA  SABABU  NYINGINE  ZINAZO  WAFANYA   BAADHI YA  WANAWAKE  WAZURI  KUPITA  KIASI  WASIOLEWE.

MAKALA  HAYA  YAMESIMULIWA    NA  DOKTA. MUNGWA  KABILI. ANAPATIKANA  KWA  SIMU NAMBA  0744  - 000  473.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )