Wednesday, August 15, 2018

Wezi Wamliza Jack Wolper

Mwanamitindo na muigizaji Jacquline Wolper ameandika masikitiko yake yanayoashiria kuwa ni mtu aliyepata pigo baada ya wezi kumuibia licha ya kuwa hajaweka wazi kama kaibiwa nini lakini amekiri kuwa Wezi wamekuwa wakirudisha watu nyuma kutokana na uwizi wanaoufanya.

Wolper ameandika;..>>>“😳😳😳😳JesusπŸ™†‍♀️ I can’t
Mungu nipe nguvu πŸ™” – Wolper
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )