Sunday, September 16, 2018

Gari La Mbunge CHADEMA Lashambuliwa Kwa Risasi

Gari la mbunge wa viti maalum (Chadema) mkoa wa Manyara, Anna Gidarya linadaiwa kushambuliwa kwa risasi kwenye matairi.

Mbunge huyo amesema kitendo hicho kimetokea leo Jumapili, tarehe 16 Septemba 2018.

Amesema kuwa tukio hilo limetokea kata ya Majengo wilaya ya Monduli mkoani Arusha akiwa anasimamia uchaguzi wa ubunge wa jimbo hilo unaofanyika leo.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )