Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Sunday, September 23, 2018

Hamissa Mobetto Ataja Sababu za Kublock Diamond

adv1
Mwanamitindo Hamisa Mobetto ameeleza sababu ya kum-block Diamond Platnumz kwenye ukurasa wa Instagram wa mwanae.

Kwenye Mahojiano na The Playlist ya Times FM, Hamissa amesema amefikia uamuzi huo kutokana na Diamond kumuingiza mtoto kwenye mambo yao na pia kushindwa kumuheshimu.

"Kwenye page ya mtoto sio kumfuta tu mpaka kum-block kwa sababu anakuwa kama mtu hajielewi, hata we have issues usimuingize mtoto ama mama mtoto wako,' amesema.

"Unajua sisi kwetu wanasema jitahidi umsitiri mtu aliyekuzalisha, mtu uliyemzalia ama mke wako wa ndoa, mume wako wa ndoa kwa sababu aibu yake ni ni yako pia," amesema Hamisa Mobetto.
 
Hamisa Motto ni mama wa watoto wawili, mmoja akiwa amezaa na Diamond Platnumz.
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )