Wednesday, September 5, 2018

Rais Magufuli Atembelea Shule Aliyosoma Nyerere, Atoa Mili. 20

Leo Septemba 5, 2018 Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania John Pombe Magufuli amefanya ziara na kutembelea shule ya msingi Mwisenge aliyosoma Hayati Mwalimu Julias Kambarage Nyerere na kuwaahidi kuwapatia kiasi cha fedha Milioni 2o ndani ya wiki mbili na kutaka fedha hizo zitumike kukarabati shule hiyo.

Mbali na ahadi hiyo Rais Magufuli ametoa papo kwa papo kiasi cha fedha Shilingi Milioni Moja kwa wanafunzi wenye ulemavu wa ngozi pamoja na macho ili washerekee fedha hiyo na walimu wao.

Aidha Rais amewataka wanafunzi hao wasome kwa bidii kwani Serikali inawawependa na kuwajali.

Hayati Mwalimu Nyerere alisoma shule hapo elimu ya Msingi tarehe 20/4/ 1934 hadi 1/10/1936. 
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )