Wednesday, September 26, 2018

Soudy Brown, Maua Sama Waachiwa Kwa Dhamana Wimbo Wake Ukifikisha Views Milioni 1

Hapo jana msanii wa Bongo Fleva, Maua Sama aliachiwa na Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam baada kushikiliwa kwa takribani wiki nzima.

Habari nzuri kwa sasa ni kwamba wimbo wa Maua Sama uitwao Iokote umeweza kufikisha views zaidi Milioni 1 kwenye mtandao wa YouTube. 

Maua Sama anakuwa msanii wa kwanza wa kike Tanzania wimbo wake (audio pekee) kufikisha views milioni 1 YouTube ndani ya wiki tatu, wimbo huo ulitoka September 03, 2018.

Wimbo huo ambao amemshirikisha Hanstone ndio ulipelekea yeye kukamatwa na Polisi kutokana na kuweka video ya watu wakiucheza huku wakichezea fedha za Kitanzania kitu ambacho ni kinyume na sheria.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )