Monday, September 10, 2018

Yanayojiri Bungeni: Spika Ndugai Kaamua Kulifuta Swali la Sugu...Kwa nini? Tazama Hapa

Spika Ndugai amelifuta swali la Mbumbe wa Mbeya mjini Joseph Mbilinyi, maarufu kama Sugu, lililokuwa likihoji juu ya madai ya CCM kupora mali za wananchi. 

Spika amesema analifuta swali hilo kwa sababu halina ukweli na wala halihusiani   kwa namna yoyote ile na Waziri  wa Habari  aliyeulizwa swali hilo

==>>Tazama hapo chini
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )