Saturday, October 20, 2018

Breaking News: Msikilize Hapa Mo Dewji Akiongea Baada ya Kupatikana Leo Usiku

Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Lazaro Mambosasa amesema mfanyabiashara maarufu nchini Tanzania, Mohammed Dewji 'Mo Dewji' alitupwa kwenye Viwanja vya Gymkhana katikati ya jijini la Dar es Salaam.

Akizungumza leo Jumamosi Oktoba 20, 2018 Mambosasa amesema polisi walipata taarifa leo saa nane usiku kuwa mfanyabiashara huyo amepatikana na watekaji walimchukua kwenye gari waliyotumia kumteka na kumtupa katika viwanja hivyo.

“Polisi tulipata taarifa kwamba amepatikana, watekaji walimchukua kwenye gari ile ile waliyotumia kumteka na kwenda kumtupa katika viwanja hivyo,” amesema Mambosasa.

“Tangu alivyotekwa pale hoteli ya Collesium (alfajiri ya Oktoba 11, 2018) gari ya watekaji iliondoka kasi na baada ya dakika  15 Dewji alijikuta amewekwa kwenye chumba akiwa amefunikwa  ili asiwatambue watekaji.”

Amebainisha kuwa mfanyabiashara huyo amewaeleza kuwa watu waliomteka walikuwa wakizungumza moja ya lugha za Afrika Kusini.

“Baada ya kumhoji ameeleza kuwa alitambua lugha walizokuwa wakizungumza kwamba ni kama za Afrika Kusini. Mashaka yetu kuwa waliofanya tukio hili sio Watanzania yamethibitishwa na Dewji mwenyewe,” amesisitiza.

 
“Namshukuru Mwenyezi Mungu nimerudi salama nyumbani. Nawashukuru Watanzania wenzangu na watu wote kote duniani kwa dua na sala zao. Nashukuru mamlaka zote, ikiwemo Jeshi la Polisi, zilizofanya kazi ya kuhakikisha narudi salama.” — Amesema Mohammed Dewji

==>>Kipande cha video kinachothibitisha kupatikana kwa Mo Dewji alfajiri ya leo.
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )