Wednesday, October 17, 2018

Kwanini Wanawaume Wenye Pesa Za Kichawi Huwa Wanatumia Pesa Nyingi Sana Kuwahonga Wanawake Zao?

DOKTA  MUNGWA  KABILI  : 0744  000  473.
Je  Mwanaume  Mwenye  Pesa  Za  Kichawi  Anaweza  Kutumia  Uchawi  Huo  Huo  Kumroga  Mwanamke  Kimapenzi  ? 
Kama  Jibu  Ni  Ndio  Kwanini  Basi  Wanawaume  Wenye  Pesa  Za Kichawi  Huwa  Wanatumia  Pesa  Nyingi  Sana  Kuwahonga  Wanawake  Zao ?, Kwanini  Wasitumie  Tu  Uchawi  Wa Mapenzi Ili  Kujiepusha  Na  Gharama  Za  Kutumia Pesa  Nyingi  Kwa  Kitu  Ambacho  Uchawi  Unaweza  Kufanya.?

Hili  ni  swali  nililo  ulizwa  na   kijana  mmoja  ambae  amejitambulisha  kama  msomaji  mzuri  wa  makala  zangu.

YAFUATAYO  NDIO  MAJIBU  YANGU :
Kwanza  kabla  ya yote  unatakiwa  ujue  mwanaume  huyo  ambae  unasema  ana  pesa  za  kichawi  amezipata  kwa  kutumia  tambiko  la  aina  gani.

Na  hii  ni  kwa sababu  matambiko  ya  biashara  na  mali yamegawanyika  katika  aina  kuu  mbili.

Aina  ya  kwanza  ni  matambiko  yanayo  julikana  kama  MATAMBIKO  BARIDI  na  aina  ya  pili  ni  matambiko  yanayo julikana  kama  MATAMBIKO  YA  MOTO.

Linapokuja  suala  la  matumizi  ya  pesa  kwa  wanawake, ni  vigumu  sana  kwa  mtu  asie  na  jicho la  tatu  kutofautisha  baina  ya  mwanaume  anae  tumia   matambiko  baridi  katika  biashara  zake na  mwanaume  anae tumia  matambiko  ya  moto  katika  biashara  zake  kwa  sababu  wote  huwa  wanatoa  pesa  nyingi  sana  kwa  wanawake.

TOFAUTI  NI  HII  HAPA CHINI
MWANAUME   ANAE  FANYA  BIASHARA  ZAKE  KWA  KUTUMIA  MATAMBIKO  BARIDI.

Mwanaume  ambae  anafanya  biashara  zake  kwa  kutumia  matambiko  baridi  hutoa  pesa  nyingi  kwa  mwanamke  kwa  lengo  la  kuitumia  nyota  ya  mwanamke  huyo  katika  biashara na  shughuli  zake  zote  za  kumuingizia  riziki na kipato.

Ni  hivi  katika  ulimwengu  usio  onekana, ukitaka  kuchukua  nyota  ya mtu  kwa  njia  rahisi  kabisa, ni  kumfanya  mtu  huyo  akutegemee  wewe  kwa  kila  kitu  hususani  katika  masuala  yote  yanayo  husu  pesa  na rizki kwa  ujumla.

 Ukifanikiwa  kumfanya  mtu  yoyote  Yule  akutegemee  wewe  kwa  kila  kitu, kuanzia  kula  chakula, kuvaa,  na  mambo  yote  muhimu katika  maisha  hasa  hasa  yale  yanayo  husu  rizki  basi  unakuwa  umeichukua  nyota  yake  na  matokeo  yake  milango  yake  yote  ya kuingiza  rizki  inahamia  kwako.

Riziki  yake  inakuwa  inapitia  kwako. Mlango wake  wa  kuingizia  riziki  unahamia  kwako.  Mtu huyo  anakuwa  hawezi  kupata  pesa yoyote  ile  bila  pesa  hiyo kupitia  kwenye  mikono  yako.

 Ili  mtu  huyo  apate  rizki  yoyote  ni  lazima  rizki  hiyo  ipitie  kwanza  kwako.

 Kwa hiyo  mwanaume  huyu  anapokuwa  anakupa  wewe  mwanamke  pesa  nyingi  maana  yake  ni  kwamba  anakupa  pesa  zako  mwenyewe.

Kama  nilivyo dokeza  hapo  juu  kwamba  njia  hii  ni  njia  ya  halali  kabisa   kwa  sababu  wote  mnafaidika .

Anaeitumia  nyota  yako  anafaidika  na  wewe  ambae  nyota  yako  inatumika  unafaidika  pia.

 Kwa  lugha  nyepesi  mwanaume huyo  anakuwa  anasafiria  nyota  yako.

Ndio  maana  sharti  kuu  la  kutumia  njia  hii  ni lazima  umtunze  vizuri  mtu  ambae  anakutegemea  wewe  kwa  kila  kitu.

Kadri  unavyo  mtunza  vizuri  na  kumpa mahitaji  yake  muhimu  ndivyo  mambo  yako  katika  biashara  na  shughuli  zako  yatakavyo  kuwa  yanakunyookea.

Hii  ni  njia  ya  asili  na  ya  halali  kabisa, hata  wewe  unaesoma  makala  haya  unaweza  kuwa  unasafiria  nyota  za  watu  wengine  bila  wewe  mwenyewe  kujua  wala  bila  wao  wenyewe  kujua.

Kwa  mfano  kama  una  watu  wanao  kutegemea  wewe  kwa  kila  kitu  kama  vile  mke, watoto, au  wazazi  na  wewe  unajitahidi  kuwatunza  na  kuwapa  mahitaji  yao  ya  muhimu  basi milango  yao  ya  rizki  inahmia  kwako  na  rizki  yako  inakuwa  kubwa  na  wala  unakuwa  hauwezi  kuishiwa  kabisa.

Ni rahisi  kwa mwanaume  ambae  hana kabisa  watu  wanao  mtegemea  kuishiwa  na  kukosa  hata  hela  ya  kula  lakini  mwanaume  mwenye  wategemezi  kama  vile  watoto.   Ndio  maana  hata  kwenye  mabar  na  sehemu  za  starehe  wanaume  walio  kwenye  ndoa  ndio  wanao  ongoza  kwa  kutoa  ofa  za  pombe  kuliko  ambao  hawana  wategemezi.

Kama  una  nafasi  unashauriwa  usiishie  kuwatunza  watoto, mke  na  wazazi  wako  tu , jaribu  kutafuta  na  watu  wengine  ambao  unaamini  wana  mahitaji  maalumu  katika  maisha  lakini  hawana  watu  wa  kuwasaidia.

 Kwa   mfano  watoto  yatima.  Unaweza  kwenda  kwenye  kituo  cha  watoto  yatima  ukachukua mtoto  mmoja au  wawili  kwa kadri   Mwenyezi  Mungu  alivyo  kujaalia  na  kwenda  kuishi  nao  nyumbani  kwako  au  kama  nyumbani  kwako  hauna  nafasi  ya  kuwaweka  basi  uwe  unawapelekea  mahitaji  yao  hapo  hapo  kituoni  kwao.

Hii  ni  njia  rahisi  sana  na  ya  uhakika  ya  kufungua  na  kuongeza  milango  ya rizki.

 Ni  njia  mujarab  sana  na  watu  walio  tumia  njia  hii  wamepata  mafanikio  makubwa  sana  katika  shughuli  zao  zinazo  husisha  vipato  vyao.

MWANAUME  ANAE  FANYA  BIASHARA  ZAKE  KWA  KUTUMIA  MATAMBIKO  YA  MOTO

Mwanaume huyu  anakupa  pesa  nyingi  sana  wewe  mwanamke  kwa  sababu  pesa  zake  ni pesa  za  kichawi  ambazo hazina  thamani.Chenye  thamani  ni  nyota  yako.

Kwanza  kabla  ya  kuanza  kukupa  pesa  zake, anaanza  kwanza  kwa  kuimiliki  nyota  yako  kichawi.

Na  anapata  uhalali  wa  kiroho  wa  kumiliki  nyota  yako  baada  ya  kutoa sadaka  maalumu  kwa  ajili  ya  kumiliki  nyota  yako.

Mwanaume  huyu  anakuwa  anaitumia  nyota  yako  katika  shughuli  zake  na anakuwa  anapata  pesa  nyingi  sana  kupitia  nyota  yako.

Pesa  anazo  kupa  wewe  ni  pesa za kichawi  ambazo  anakuwa  amezipata  kwa  kufanya  matambiko  ya  moto.

Ni  pesa  ambazo  zina  thamani  tu  katika  ulimwengu  wa  rohoni  lakini  hazina  thamani  katika  ulimwengu  wa  nyama.

Ili  pesa  hizo  ziwe na  thamani  ni  lazima atafute  mtu   mwenye  pesa  zenye  thamani  katika  ulimwengu  wa  nyama kwa  ajili  ya  kubadilishana  nae.

Mtu  huyo  ni  wewe  kwa  sababu  nyota  yako  ina  utajiri  mkubwa.

Kwa  hiyo  anacho  kifanya  hapo  anakuwa  anakupa  pesa  zake  za  kichawi  ambazo  hazina  thamani kwa  kubadilishana  na  nyota  yako  ambayo  thamani  yake  ni mara  elfu   zaidi  ya  pesa  anazo  kupa.

Hii  haina  tofauti  na  uchawi  wa  chuma  ulete. Wachawi  wanao  chukua  pesa  za  watu  kwa  chuma  ulete  huwa  wanakuwaga  na  pesa  za  kichawi  pia  ambazo  hazina  thamani  katika  ulimwengu  wa  nyama.

Ili  pesa ziwe  na thamani  ni   lazima  wazibadilishe  na  mtu  mwenye  pesa  zenye  thamani  katika  ulimwengu  wa  nyama.

 Ndio  maana   mtu  wa  chuma  ulete  akikupa  pesa  yake  ukamrudishia  chenji. Hiyo  chenji  uliyo  mrudishia  ndio  yenye  thamani  na  sio  ile  aliyo  kupa.

KUHUSU   WANAUME  WENYE  PESA  ZA  KICHAWI  KUWAROGA  KIMAPENZI   WANAWAKE.

Kwa  kawaida  mwanaume  mwenye  pesa  haitaji  kutumia  uchawi  kumroga   mapenzi  mwanamke.Uchawi  wanao  weza  kuutumia  wanaume  hawa  ni  kumfunga  mwanamke  asiende  kwa  mtu  mwingine  kwa  sababu  za  kinyota.

 Hataki  nyota  ya  mwanamke  wake ichafuliwe  kwa  sababu tendo la  kujamiiana ni  moja  kati  ya  mambo  makuu  yanayo  chafua  nyota  za  watu  kwa  kiasi  kikubwa  sana.

Kwa  hivyo  mwanaume  huyu  hatumii  uchawi  wa  jamii  ya  limbwata  katika  kumroga  mapenzi  mwanamke  isipikuwa  atamfunga  tu  kichawi  mwanamke  huyo  asiwe  na  mwanaume  mwingine  kwa  sababu  za  kinyota.

Hata  hivyo  yapo  mazingira  yanayo  walazimisha  wanaume  hawa  kuwaroga  mapenzi  wanawake  wanao  wataka  .Hasa  hasa  pale  anapo  gundua  mwanamke  Fulani  ana  nyota  kali  ya  biashara, mali  na  utajiri.

Mwanaume  anae  fanya  biashara  zake  kwa kutumia  uchawi  akigundua  kuna  mwanamke  ana  nyota  kali  ya  biashara, mali na utajiri  basi  atafanya  juu  chini  kumpata  mwanamke  huyo  hata  kama  ni  mke  wa  mtu.

Hata  kama  mwanamke  huyo  yupo  kwenye  ndoa  na  mumewe  na  wana  watoto  zaidi  ya  mmoja, mwanaume   mwenye    kutafuta  pesa  kichawi  atafanya  juu  chini  ampate  mwanamke  huyo.

Na  hii  ni  moja  kati  ya  sababu  ya  ndoa  nyingi  sana  kuvunjika  siku hizi  licha  ya  kuwa  wanandoa  mmepata  watoto  na  watoto  wenyewe  bado  wadogo.

Kinacho  tokea  mwanaume  huyu  akigundua  kuwa  mwanamke  Fulani  ana  nyota  kubwa  ataanza  kwa  kutumia  njia  zake  zote  za  kawaida  ili  kumnasa  kimapenzi  mwanamke  huyo  kama  vile  kutoa  pesa, zawadi  kubwa  kubwa  na  kadhalika.

Mwanamke  huyu  akiweka  ngumu  licha  ya  jamaa  kutumia  njia  zake  zote ikiwemo  pesa  kushindikana, basi  ndipo  mwanaume  huyu  huamua  kutumia  uchawi  sasa.

Hii ni njia  inayo  fanywa  hata  na  wachawi  katika  shughuli  zao  za  kichawi.

 Wachawi   wakitaka  kufanya  misheni  yao  ya  kichawi  huwa  wanaanza  kwanza  kwa  kutumia  njia  za  kawaida.  Njia  za  kawaida  zikishindwa  ndipo  sasa  hutumia  uchawi.

Kwa  mfano  A  na  B ni  mke  na  mume  wanao  pendana  sana  na  wanafanya  shughuli zao  na  zinawaendea  vizuri.  Wachawi   hawapendi  kuwaona  A  na  B  wakiwa pamoja  kwa  upendo .

Watakacho  kifanya  wachawi  hao  ni  kuanza  kupeleka  maneno  ya  umbea  kwa  A  na  B  ili  kuwagombanisha.

Maneno ya  umbea yakigonga  mwamba  sasa  ndio  wachawi  hao  huamua  KUPELEKA  MAJESHI.  Kupeleka  majeshi  maana  yake  ni kufanya  uamuzi  wa  kutumia  silaha  za  kichawi  kukamilisha  misheni  yao  na  uamuzi  huu  ukishafikiwaga  huwa  haubatilishwi.

Vivyo  hivyo  mwanaume  huyu  anapokutana  na  mwanamke  mwenye  nyota  ya  mali  huanza  kumtongoza  kwa  kutumia  njia  za  kawaida  na  njia  za  kawaida  zikishindikana  basi  ndio  hutumia  uchawi.

Wakati  mwingine  mwanamke  huyu  kwa  sababu  anakua  anampenda  mume  wake  na  ndoa yake  na  hataki  kuwasumbua  watoto  wake  anaweza  kumkubalia  mwanaume  huyo  kama  mchepuko, lakini  lengo  la  mwanaume huwa  ni  mwanamke  huyo  awe  wake  peke  yake.

Kwa  hiyo  hata  baada  ya  kuwa  katika  mahusiano  na  mwanamke  huyo, mwanaume  huyo  ataendelea  kumshawishi  mwanamke  huyo  aachane  na  mume  wake.

Juhudi  za  kumshawishi  mwanamke  huyo kwa  njia  ya  kawaida  zikishindikana  basi  ndipo  mwanaume  huyo  huamua  kutumia  uchawi  wa  kuwatenganisha  mwanamke  huyo  na  mume  wake  na  yeye  mwanaume  kumchukua  mke na kwenda  kuishi nae.

Mwanaume  aliye  kimbiwa  na  mkewe  katika  mazingira  haya  anaweza  kujiona  hana  thamani  na  kwa  kudhani  labda  ana  kasoro  kumbe  kilicho tokea  ni  kitu  kingine  kabisa  ambacho hata  mke  wake  akijui.

Ushauri  wangu  ukiwa  na  mkeo  hakikisha  unamtunza  na  kumuhudumia  kwa  kila  kitu  bila  kujali  na  yeye  ana  kazi  au  lah.

Wazee  wetu  walikuwaga  na  msemo  wao  mzuri  sana  ambao vijana  wa  siku hizi  wanautumia  vibaya.   Wazee walikuwa  na  msemo  usemao  “ Mwanamke  ni  kama  mtoto “  sasa bahati  mbaya  vijana  wa  siku  hizi  msemo  huu  wanauchukulia  kumaanisha  kwamba  mwanamke  ana  akili  kama  za  mtoto.

Watu  wenye  mtazamo  huu  wanakosea  sana . Wazee  waliposema  wanawake  ni  kama  watoto  walimaanisha  kitu  kimoja tu, nacho  ni  MATUNZO.

Mtoto  wako  hatakiwi  kuwaza  atakula  nini  au  atavaa  nini,  mtoto  wako  akiumwa  atakacho  kiwaza  ni  uchungu  wa   dawa  au  maumivu  ya  sindano  na  sio  kwamba  atapata  dawa  au  la.

Vivyo  hivyo  mke  wako  au  mwanamke  wako  hatakiwi  kuwaza  atakula  nini  au  atavaa  nini nakadhalika.

 Wewe  unatakiwa  kuwaza  kwa  ajili  yake  na  ni  lazima  uwaze  kwa  ajili  yake  kwa  sababu  usipo  waza  kwa  ajili  yake  watatokea  wanaume  wengine  ambao  watawaza  kwa  ajili  yake na kuchukua  nafasi yako.

Asili  ya  wanawake  ni  kuishi  kwenye  utajiri  kwa  sababu  nyota  zao  ni  nyota  za  utajiri. Hivyo  ndivyo Mwenyezi  Mungu  alivyo  waumba. Hakuwaumba  wateseke.

Ndio  maana  HAWA  alimkuta  ADAMU  akiwa tayari   kwenye  bustani  ya  Edeni  ambayo  ndani  yake  kulikuwa  na  kila  kitu.  Katika  ulimwengu  usio  onekana  EDEN maana  yake  ni  utajiri.

Simaanishi  kwamba  kama  wewe  sio  tajiri  usioe  au  usiwe  na  mwanamke, hapana  namaanisha  unapokuwa  na  mwanamke  au  mke  jitume  fanya  kazi  kwa  bidii  na  umtunze  mkeo  kwa  kila  kitu, ukifanya  hivyo  basi   utachukua  nyota  yake na  wewe  pamoja  na  yeye  mtapata  mafanikio  makubwa  sana  kwa  sababu  wanawake  karibu  wote  wana  nyota  za  mali na  utajiri  na  wasio  kuwa  na  nyota  za  mali  na utajiri  ni  wale  ambao  nyota  zao  zimechafuliwa.  Katika  ulimwengu  usio  onekana, hapa  ndipo unapokuja  ule  msemo  “nyuma  ya  mafanikio  ya  kila mwanaume  kuna  mwanamke”.

Sura  ya  saba  ya   kitabu  changu  “ MAMBO  TISA  YANAYO  UNDA  NYOTA  YA  MWANADAMU:  UHUSIANO  KATI  YA  NYOTA   YA  MTU  NA  MAFANIKIO  YAKE  KATIKA  MAISHA   ina itwa  “ NAFASI  YA  NYOTA  YA  MWANAMKE  KATIKA  MAFANIKIO  YA  MUME  WAKE “.

Watu wengi  walio  pata  bahati  ya  kusoma  kitabu  changu  hicho  wameniomba sura  hiyo  niitolee  kitabu  chake yenyewe  na  nina  wa ahidi  kuyafanyia  kazi  maombi  yenu.

Nitakapo  kamilisha  kuandika  kitabu  hicho  basi  nitawatangazia ili  mpate  kujifunza  zaidi.

Kwa  ambao  hawakubahatika  kupata  nakala  za  kitabu  changu  mnaweza  walau  kusoma  maelezo  kuhusu  kitabu  hicho  kupitia  : http://mungwakabhili.blogspot.com/2018/06/mambo-tisa-yanayo-unda-nyota-ya.html

MAKALA  HAYA  YAMESIMULIWA  NA  DOKTA  MUNGWA  KABILI. DOKTA  MUNGWA  KABILI  ANAPATIKANA  KUPITIA  SIMU  NAMBA : 0744  000  473.
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )