Friday, October 19, 2018

Riwaya Kali: POWER - Sehemu ya 12

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA- 0657072588
ILIPOISHIA
“Mama”
“Bee mwanangu”
“Munanipenda na kunisikiliza kwa kile nitakacho waomba”
“Ndio mwanangu, zungumza chochote tutakupatia”
Mzee Klopp alizungumza kwa shahuku huku akitengeneza tabasamu zuri usoni mwake, akisubiri ni nini ambacho waomba.
“Kwa…..usala…ma wangu na nyinyi. Baba sitaki kwenda nchini UINGEREZA tena na pesa za watu nakuomba uzirudishe”
Mzee Klopp macho yakamtoka, akasimama kwa hasira huku mikono yake miwili akiipiga mezani kwa nguvu hadi mimi na bibi Jane Klopp tukastuka, kwani anaonekana kukasirika waziwazi kwa jambo nililo muomba.

ENDELEA
“Umechanganyikiwa wewe?”
Mzee Klopp aliniliza kwa hasira sana huku akinikazia macho. Mwili mzima wa mzee Klopp ukaanza kubadilika na kutawaliwa na uwekundu fulani ambao toka nijuane naye sikuweza kumuona nao.
“Mume wangu, mtoto amezungumza kit…..”
Bibi Jane Klopp akaikatisha sentensi yake mara baada ya kunyooshewa kidole cha uso.
“Ni lazima uende Uingereza kesho, kama hutaki ni bora ukaondoka nyumbani kwangu sawa?”
Sikuyatarajia maneno haya ya mzee Klopp, furaha ikazidi kunitoweka na wasiwasi mwingi ukaendelea kunijaa. Machozi yakaanza kunimwagika usoni mwangu, sikuona haja ya kuendelea kukaa eneo hili, nikatoka kwa haraka na kuanza kukimbilia katika eneo ambalo lina bustani nyingi za maua.
‘Ethan nimeshindwa bwana na lolote litakalo tokea baya basi bwana’
Nilizungumza kimoyo moyo pasipo sauti yangu kusikika.
“Ethan, Ethan”
Niliisikia sauti ya bibi Jane Klopp, akafika sehemu hapa nilipo ni kunikumbatia kwa nguvu huku na yeye akilia, dhairi inaonyesha kwamba maamuzi ya mume wake hajakubaliana nayo.
“Fanya kumridhisha tu baba yako”
Bibi Jane Klopp alizungumza huku akiendelea kunikumbatia.
“Mama, nimeota tutapata ajali kwenye ndege na watu ambao nimewaona kwenye ajali hiyo ni wale watu walio agizwa kuja kutuchukua”
“Ajali?”
“Ndio mama, na sote tutakufa kifo kibaya mama, naogopa ndio maana nimekataa”
“Ohoo Mungu wangu, ila subiri baadae hasira ya baba yako itakapo tulia basi tutaweza kumueleza hili jambo kwa umakini sana sawa”
“Sawa mama”
“Ulimuaga rafiki yako?”
“Ndio maama na amenikubalia”
“Sawa ninakuomba usilie mwanangu, kila jambo litakuwa vizuri sawa”
“Hyaa mama”
“Pata hewa ngoja nikaendele kuzungumza naye na hili jambo pia nitamueleza”
“Nashukuru mama”
Bibi Jane Klopp akaondoka na kuniacha peke yangu. Haukupita mud asana Ethan akakaa pembeni yangu.
“Kwa nini muda wote nimekuita hujatokea?”
“Nilikuambia kwamba muda wangu ni mfupi sana wa kuzungumza nawe”
“Hembu niambie ni nini kinacho endelea”
“Nimesha kueleza mukivuka mipaka ya hapa Ujerumani, ni lazima mmoja wetu afariki dunia”
“Wewe huwezi kulizuia hili?”
“Mimi nina uwezo wa kumiliki kila kitu katika dunia hii, ila si pumzi ya mwanadamu. Hilo ni jamboa analo lijua Mungu yeye peke yake na sio sisi viumbe wengine kama sisi majini”
“Sasa tuna uwawa kwa ajili gani?”
“Sio kila binadamu ana mipango mizuri na mzee wako. Kuna mambo mengi sana mabaya alisha yafanya nje ya kazi yake ya mpira. Maadui zake wana muwinda na huko Uingereza kuna mambo mabaya alisha yafanya kipindi hicho na akaonywa asirudi ila kesho anakwenda, na wale walio kuwa wamemuonya wengi wao wamesha kufa, ila visasi vinaendelezwa na watoto wao ndio maana maisha yenu yatakuwepo hatarini.”
“Ninaweza kuona kinachoweza kwenda kutokea?”
“Huwezi, ila umetambua”
Nikashusha pumzi taratibu huku nikimtazama Ethan usoni mwake.
“Nini tufanye?”
“Njia ya pekee ni kumzuia mzee asiende, musitishe habari ya nyinyi kwenda Uingereza”
“Sasa kule naona ndio kuna mafanikio yangu Ethan nitafanyaje?”
“Hakuna mafanikio au ushindi pasipo sadaka, ni lazima mmoja wenu damu imwagike ili mafanikio yapatikane”
“Ethan unavyo zungumzia mmoja wetu, si usema kwamba baba atakufa tu, kuliko kunijumlisha mimi na yeye”
“Ukitembea na mwizi na wewe utakuwa ni mwizi hata kama si mwizi”
“Unataka kuniambai ni lazima mzee afe?”
“Si yeye, nimesema mmoja wenu hata wewe upo kwenye huo mkumbo”
“Sas nikifa utapata wapi rafiki mwengine?”
“Hahaaaa….wapo mbona marafiki wengine, mamilioni wa watu wana niabudu mimi ili waweze kufanikiwa”
“Weeee kama kina nani?”
“Kua kwanza kiumri, kiakili na kiumbo utaweza kuwatambua ni kina nani”
“Ethan niambie bwana?”
“Acha ubishi, tena wewe unapata nafasi ya kuonana na mimi na kuzungumza nami. Ila wezako wana isikia ile sauti yangu nzito tu na hakuna hata mmoja wenu aliye weza kuniona”
“Sawa mwaya”
“Tutaonana baadae kuna mambo ninakwenda kuyashuhullikia”
“Wapi?”
“Ethan si kila kitu unapaswa kufahamu kwa heri”
Ethan akaondoka na kuniacha nikiitazama sehemu aliyo kuwa amesimama. Nikarudi katika nyumba kubwa tunayo ishi, nikaelekea chumbani kwnagu, nikachukua moja ya begi langu la nguo, kwa kupitia dirishani, nikaona gari mbili nyeusi kutoka ikulu zikisimama katika eneo la maegesho, wakashuka wana usalama na akashuka Camila. Nikamuona bibi Jane Klopp akisalimiana na Camila, wakazungumza kidogo kisha wakaanza kuingia ndani. Nikatamani kutoka ila nikasita kidogo kwa maana kukaa kwetu sebleni hatuto pata wasaa mzuri wa kuzungumza.
Nikasikia mlango wangu ukigongwa, nikaruhusu anaye gonga kuingia ndani. Camila akafungua mlango, alipo niona kwa haraka akanikimbilia na kunikumbatia kwa nguvu huku machozi yakimlenga lenga usoni mwake.
“Ethan kwa hiyo una niacha mpenzi wangu?”
“Hapana baby siwezi kukuacha, ninakwenda kufanya tu majaribio ya kimpira nikifanikiwa basi nitakujiunga na kikosi cha vijana”
“Ethan kwa kipaji chako kweli una hisi kwamba huto fanikiwa mpenzi wangu?”
Swali la Camila likanifanya nikae kimya huku nikimtazama usoni mwake kwa maana, maandalizi yaliyo fanywa na timu ya Liverpool ni dhairi kwamba nime fanikiwa.
“Ukimya nao ni jibu Ethan, tazama nitabaki peke yangu, nitakaa na nani darasni?”
Camila alizungumza huku akimwagikwa kwa machozi, taratibu nikamkalisha kitandani huku nami pia nikikaa pembeni yake huku tukitazamana kwenye nyuso zetu.
“Camila usilie mpenzi wangu”
“Ethan nina umia. Haki ya Mungu nitamuomba babu anifanyie uhamisho nihamie huko Uingereza ili tuwe sote”
“Ila utamuomba mara baada ya mimi kufanikiwa?”
“Ndio”
Tukatazamana kwa sekunde kadhaa, nikajikuta nikipata msukumo moyoni mwangu wa kumbusu Camila lips zake. Taratibu nikamsogelea huku nikiwa nimeyafumba macho huku mapigo yangu ya moyo yakinienda kasi sana na jasho likinitiririka kwenye uso wangu. Tukaigusanisha midomo yetu, Camila akaongeza ujuzi zaidi kwa kuuingiza ulimi wake katikati ya lipsi zangu. Msisimko mkali ukaanza kunipanda, damu mwili mzima ikaanza kunienda kasi sana, nikaanza kuhisi uume wangu ukijaa na ukasimama kama vile ninavyo amka asubuhi. Camila akanilaza kitandani na kunilalia juu yangu huku tukiendelea kunyonyana midomo yetu. Camila akaanza kufungua vifungo vya shati lake jambo lililo nistua sana.
“Camila unataka kufanya nini!!?”
Niliuliza huku macho yakiwa yamenitoka sana.
“Ethan mimi ni nani yako?”
“Mpenzi wako”
“Nahitaji”
“Ehee”
“Ninahitaji penzi lako”
“Camila sisi bado n……..”
Camila akaizuia sentensi yangu kwa kiganja cha mkono wake wa kulia. Akashuka kitandani na kuusogelea mlango wa chumba changu na kuufunga kwa ndani. Akiwa hapo hapo mlangoni akavua nguo zake zote, jambo lililo yazidisha mapigo yangu ya moyo kuzidi kunienda kasi.
“CAMILA”
Nilizidi kubabaika kwa kulitaja jina la Camila, maneno yakaniishia na kujikuta nikiwa nimelegea mwili mzima, hata nikashindwa kumzuia Camila kunivua suruali yangu, akaimalizia boksa yangu na nikaushuhudia uume wangu ukiwa imesimama vizuri. Camila akaanza kuulama umme wangu na kuzidi kunilegeza mwili wangu. Raha ninayo ipata hakika sijawahi kuipata toka kuzaliwa kwangu hadi sasa nikiwa na umri wa miaka nane.
“Um…..ejifunzia wapi hivi”
Nilimuuliza Camila kwa shida sana huku macho yakiwa yamenilegea twepe tepwe.
“Nimeona kwenye laptop ya mama wakifanyana hivi na baba”
Nikazidi kujawa na kigugumizi, Camila taratibu akapanda juu ya mapaja yangu, akajipaka mate kidogo kwenye kitumbua chake, kisha taratibu akamkalia jogoo wangu na kujikuta nikitamani kutoa yote, kwani kitumbua cha Camila ni kigumu kidogo.
Nikamuona Camila naye sura ikiwa imejikunja sana mithili ya mtu anaye hisi maumivu. Nikamshuhudia jogoo wangu akizama kabisa kwenye kitumbua cha Camila.
“Haaa……”
Camila alitoa mguno huo na kunifanya nitazame kitumbua chake, nikashuhudia damu iliyo nifanya nikurupuke kwa haraka huku nikijaribu kumsogeza ila kutoka na kuishiwa nguvu nikajikuta nikishiwa kabisa na yeye akanirudisha chini.
“Damu Camila”
“Tamuu”
“Tamuuu wakati kunatoa damu!!”
Camila akaendelea kujinyanyua na kumkalia jogoo wangu kana kwamba hasikii ninacho muambia. Camila akaendelea kulifanya zoezi lake kwa dakika kama tano hivi, kisha akajilaza kitandani chali na kuniomba nipande juu yake. Akamshika jogoo wangu na kumuingiza ndani ya kitumbua chake kisha akanishika kiuno changu na kukiongoza katika kumsukuma jogoo wangu ndani na nje. Nikaanza kuzoea mchezo huu na kujikuta nikuongeza kasi na kumfanya Camila kutoa miguno niliyo hisi ni lazima nje itaweza kusikika.
“Nyonya hapa”
Camila aliniambia  huku akionyesha kifua chake.
“Ninyonye nini?”
“Si ziwa langu?”
“Mbona hakuna chochote kifua kipo kama changu”
“Nyonya bwana”
Camila alizungumza kwa sauti ya kuhitaji kulia. Tukajikuta tukifanya mchezo huu kwa robo saa kisha, nikahisi jogoo wangu akiishiwa nguvu na kulegea kabisa.
“Asante Ethan”
Camila alizungumza huku akinikumbatia.
“Asante pia”
“Ethan ujue umesha weka ahadi la damu na mimi, nakuomba usifanye na mwanamke mwengine”
“Siwezi kufanya mpenzi wangu”
“Kweli?”
“Ndio”
“Ethan tambua kabisa mimi ndio mke wako wa badae, nina kupenda. Sijali tuna umri gani ila tambua kwamba nina kupenda na kukuhitaji”
“Asante mpenzi wangu. Ila mbona umetoka damu huku chini?”
“Umenitoa usichana wangu mpenzi wangu”
“Weee……!!”
“Ndio hata wew enimekutoa uvulana wako, au ulisha wahi kufanya na mwanamke yoyote hivi?”
“Hapana mke mpenzi wangu”
“Basi utambue ndio umesha niondolea usichana wangu”
Camila alizungumza huku akinitaza usoni mwangu. Tukastuka wote mara baada ya kuona shuka tulilo lalia kikiwa na doa kubwa la damu na mbaya zaidi shuka hili ni jekundu. Nikashuka kitandani huku nikifikiria juu ya kutoa shuka jengine kwenye droo na kulitandika. Camila naye akashuka kitandani, kitendo cha kusimama nikamshuhudia akianguka chini.
“Camila, Camila”
“Ehee….”
“Uana nini?”
“Nasikia maumivu kiunoni na miguu haina nguvu”
“Mungu wangu, jikaze”
Nilizungumza huku nikizidi kuchanganyikiwa, nikamnyanyua Camila huku nikiwa nimeshika kiuno chake. Camila akajaribu kupiga hatua mbili mbele ila akashindwa kabisa na kuniomba nimkalishe kwenye kiti cha pembeni, nikamkalisha huku jasho likizidi kunimwagika. Gafla mlango wa chumbani kwangu ukaanza kugongwa, ukarudiwa kugongwa mara ya pili.
“Camila ni mimi mama yako, muda wa kuondoka umefika sasa twende nyumbani”
Sauti ya mama Camila ikatustua sote wawili na kujikuta tukiutazama mlango huku Camila kushangaa sana kwani alikuja yeye mwenyewe, kwa haraka nikakimbilia dirishani, nikaona gari za zikiwa zimeongeka na kuwa tano huku baba Camila akiwa amesimama nje ya moja ya gari huku walinzi wakiwa wameimarisha ulinzi kila sehemu na lengo la kuja hapa ni kuondoka na mtoto wao.


==>>ITAENDELEA KESHO
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )