Wednesday, November 21, 2018

Msanii wa muziki kutoka nchini, Nigeria, Mr. Eazi aomba kutumbuiza Wasafi Festival

Msanii wa muziki kutoka nchini, Nigeria, Mr. Eazi ameomba kutumbuiza kwenye Wasafi Festival.

Harmonize kutokea WCB ndio ameweka wazi mazungumzo yake na Mr. Eazi kupitia mtandao ambapo alikuwa akimueleza kuhusu nia yake ya kutaka kutumbuiza kwenye tamasha hilo.

Hivi karibuni akiwa hapa nchini Mr. Eazi alieleza kuwa ameshafanya ngoma na Harmonize na muda wowote itatoka. 

Pia mradi wake uitwao M Pawa ambao umelenga kuwasaidia wasanii wapya 100 barani Afrika, alipata ushauri kutoka kwa Harmonize, Diamond na Ben Pol.

Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )