Saturday, November 24, 2018

OFA: Jipatie Riwaya Kali za Kusisimua kwa Punguzo la Bei

GOOD NEWS KWA WASOMAJI WANGU OFA HII NI KWA AJILI YENU.

TANGA RAHA SEASON TWO na SIN zipo katika ofa kabambe. Ukinunue episode hizi kwa kila hadithi basi utapata bonus hii.

1. Episode's 6+4=10 ni sh 1500/=
2. Episode's 12+12=24 ni sh 3000/=
3. Episode's 20+20=40 ni sh 5000/=
4. Episode's 40+40=80 ni sh 10,000/=

OFA YA VITABU KATIKA MFUMO WA PDF
1.Sex dealers sh 2500/=
2.Hard day sh 3000/=
3.She is my wife(Sorry madame season one B) sh 4000/=
4.Sorry madame season one sh 5000/=
5.Sorry madame season two sh 6000/=
6.President wife's sh 8000/=
7.Am not a doctor sh 7000/=
8.My mom's friend sh 5000/=
9.My life sh 10000/=
10.Aiissi u kill me legacy sh 10000/=
11.Tanga raha season one sh 5000/=

Ofa hii utatumiwa Facebook inbox, email na WhatsApp inbox. Wasiliana nami 0657072588 (WhatsApp na simu ya kawaida) 0768516188 au 0742334453.
 
Malipo ni kupitia MPESA 0768516188 JOYCE MBWAMBO au TIGOPESA 0657072588 AZARIA MSULWA.
 
Naomba usomapo au unapo ona Tangazo hili nisaidie ku share kwa wengine.
Asante na karibu sana.
By Eddy Eddazaria G Msulwa
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )