Saturday, November 10, 2018

Shilole: Marufuku Msanii Yoyote Kumtumia Mume Wangu

Msanii Shilole amesema hataki kuona yeyote yule anamtumia mume wake kwenye video yake.

Shilole amesema hayo alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari kwenye uzinduzi wa albamu ya Nandy.

"No, nilimwambia kabisa don't do that, unajua sometime wanamtafuta tu, kwa hiyo wanaweza kumchukua kwa nia nzuri lakini sitaki kabisa, bwana natangaza staki msanii yeyote kumtumia mume wangu," amesema.

Mume wa Shilole, Uchebe ametokea kwenye video ya wimbo wa msanii huyo inayokwenda kwa jina la Mchaka Mchaka.
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )