Friday, November 23, 2018

Tanzania Tunazidi Kuchanja Mbuga: Tazama Hapa Ndege Yetu Mpya Ambayo Kwa Afrika Sisi Ndo Wakwanza Kuitumia

Rais Magufuli  aliahidi kulifufua Shirika la Ndege la Tanzania kukidhi safari za ndani na pia kupata Watalii wengi kwa Nchi kuwa na Ndege zinazofanya safari zake moja kwa moja kutoka mataifa mengine.

Alinunua Bombadier kisha akanunua nyingine kubwa ya Dreamliner na sasa kachukua nyingine ambapo kampuni ya kutengeneza Ndege ya Canada ya Airbus imeitambulisha Ndege hiyo mpya ambayo ni A220.

Kampuni hiyo ya Airbus imesema Ndege hiyo inaelezwa kuwa ndio itakuwa Ndege ya kwanza ya aina hiyo kufanyia safari zake kwenye Bara la Afrika.
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )