Saturday, November 24, 2018

Waziri wa Elimu: Bodi ya mikopo haitatoa hata senti kwa wadanganyifu

Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Prof. Joyce Ndalichako amesema Bodi ya mikopo ya Elimu ya Juu haitaruhusu kwa mwanafunzi yoyote kupata mkopo kwa njia ya udanganyifu na kuwafanya wengine kukosa fursa hiyo.

Prof. Ndalichako ameyasema hayo alipokutana na kufanya mazungumzo Waziri wa Elimu na mafunzo ya amali Zanzibar, Riziki Pembe Juma mjini Unguja.

"Na wengine ambao wanachukua mkopo hata kimsingi ni ile ubinafsi lakini hawakuwa na uhitaji hizo fedha wangewaachia watoto ambao hawana uwezo kiukweli kweli, kuna watu wengine mpaka wanadanganya  wengine walikuwa wanajipa hata uyatima mpaka siku hizi inabidi tuwe tunafuatilia vyeti mtu akisema Yatima tujiridhishe.

"Lakini watu walikuwa wanafika mahali wanadanganya ili wapate mikopo kwahiyo mimi niombe tu tuwe na uzalendo, tuangalie mikopo tumeweka kwa walio na uhitaji kwahiyo wewe kama huna uhitaji sio lazima wala huna sababu ya kwenda kuchukua tuachie watoto ambao bila huo mkopo hawawezi kusoma kabisa." alisema Ndalichako.

==>>Msikilize hapo chini
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )