Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Sunday, December 2, 2018

Diamond Platnumz: Nataka kuoa, imetosha....Nimefanya vitu vingi

Msanii wa muziki Bongo, Diamond Platnumz amefunguka kuhusu mipango yake ya kuoa.

Muimbaji huyo akizungumza na Wasafi TV amesema ana kila sababu ya kuoa kwa sasa kwani ameshafanya mengi.

"Nataka kuoa sana mwaka huu, nina kila sababu ya kuoa, imetosha nimefanya vitu vingi sana, yaani nimefanya vitu vingi," amesema Diamond.

==>>Msikilize Hapo chini
tangazo
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )