Saturday, December 1, 2018

Tazama Hapa Shangwe la Wasafi Festival Iringa Lilivyokuwa Usiku wa Kuamkia Leo Iringa

Usiku wa kuamkia leo kulifanyika tamasha la Wasafi Festival mkoani Iringa likiwa na wasanii wote wa WCB na wengine wakali kibao. 

Tazama mwanzo mwisho mwa show hiyo, video kwa hisani ya Wasafi TV.

Picha kwa hisani ya John Bukuku
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )