Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Friday, December 14, 2018

Uvumilivu Wamshinda Vanessa Mdee.....Aamua Kuwachana TraceMziki

Msanii wa Bongo fleva Vanessa Mdee ameonekana kukasirishwa na kile ambacho kinafanywa na kipindi cha Televisheni cha TraceMziki kucheza baadhi ya ngoma na kuacha nyingine huku ikitafsiriwa kuwa ni upendeleo unafanyika kwa baadhi ya wasanii.

Msanii huyo kupitia ukurasa wake wa Twitter amefunguka na kusema kwamba ” Wacha niseme tu, TraceMziki imekuwa station fulani ya upendeleo kwa wasanii kadhaa kwa muda mrefu sana.kuna ule upendeleo wa kuficha alafu kuna ile live bila chenga”

tangazo
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )