Tuesday, January 15, 2019

Bilioni 18 kukarabati Uwanja wa Ndege wa Songwe

Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Songwe mkoani Mbeya, unatarajia kutumia Sh bilioni 18 kwa ajili ya ukarabati mkubwa.
 
Hayo yameelezwa jana na Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Albert Chalamila (pichani) wakati wa mapokezi ya ndege ya Shirika la Ndege Tanzania (ATCL) aina ya AIRBUS A 220-300 ambayo imeanza safari zake za Dar es Salaam kwenda Mbeya
 
Alisema mbali na uwanja huo, kuendelea kutumika kwa ndege mbalimbali,imeelezwa bado uwanja huo unahitaji kufanyiwa maboresho makubwa yatakayoendana na hadhi ya kamataifa ukiwemo ukarabati wa njia za kurukia ndege.
 
“Hatuna neno kuu kwa Rais, zaidi tunasema ‘asante na Mungu ambariki’, ndege hii imeleta neema kubwa hapa Mbeya, hivi karibuni uwanja huu utaanza kukarabatiwa,huo ni uamuzi wenye tija na upendo kwa Tanzania uliofanywa na Rais wetu, John Magufuli,”alisema.
 
Alisema hatua stahiki zitachukuliwa kwa baadhi ya watumishi na watu wote waliohusika na upotevu wa mabilioni ya fedha wakati wa ujenzi wa uwanja huo ambao hadi sasa kiwango chake hakina ubora unaostahili.
 
Hata hivyo, wakizungumzia ujio wa ndege hiyo baadhi ya wakazi wa Jiji la Mbeya, walimuomba rais kuangalia njia mbadala itakayosaidia kupunguza gharama za usafiri huo wa
anga ili kila mmoja aweze kumudu hasa wasafirishaji wa mizigo na mazao.
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )