Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Tuesday, January 29, 2019

VIDEO: Jaji Mkuu Prof. Ibrahim Ataja Sababu Kwa Nini Rais Ana Mamlaka ya Kuteua Majaji

Jaji Mkuu Prof. Ibrahim Juma amekata mzizi wa fitina na kutoa  sababu za kwa nini Rais  Magufuli ana mamlaka ya kuwateua Majaji wa Mahakama ya Rufani na Mahakama Kuu.

==>>Msikilize hapo chini
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )