Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Thursday, January 17, 2019

Magaidi Walioishambulia Kenya na Kuua Watu 14 Nao Wameauawa

Rais wa Kenya, Uhuru Kenyatta  amesema kuwa raia 14 wameuawa katika shambulio lililotokea katika Hoteli ya DusitD2 jijini Nairobi, huku wengine wakijeruhiwa, na 700 wakiokolewa. 

Ameongeza kuwa, magaidi sita waliotekeleza shambulio hilo wameuawa na operesheni imekamilika.

Kenyatta amesema hayo jana  wakati akilihutubia taifa hilo lililokumbwa na tukio la kushambuliwa na magaidi wa Al Shabaab katika eneo la Westlands kwenye jengo lenye Hoteli ya Dusit D2, benki na ofisi mbalimbali jana Jumanne.

Vikosi vya usalama nchini Kenya vimeanza kuondoka katika eneo la tukio baada ya waziri wa usalama, Fred Matiangi, kuzuru eneo hilo na kutangaza kukamilika rasmi kwa operesheni ya kuwasaka washambuliaji.

Septemba. 21, 2013, magaidi hao walishambulia maduka ya Westgate na kuua watu 148 lakini pia Aprili 2, 2015, walishambulia Chuo Kikuu cha Garissa na kuua watu 71.
tangazo
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )