Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Sunday, January 13, 2019

MC Pilipili Ajibu Tuhuma za Kuiba Mwanamke wa Mtu

adv1
Mchekeshaji Emmanuel Mathias maarufu kwa jina la MC Pilipili, amefunguka juu ya tuhuma kwamba ametumia pesa kumpata mwanamke aliyemvisha pete na kwamba amempora mwanaume mwenzake.
 
MC Pilipili amesema kwamba ametumia pesa na pia anamhurumia kijana huyo, lakini anaamini atapata mwanamke mwingine kwani wanawake ni wengi Tanzania.
 
“Aisee nampa pole Tanzania inaonesha wanawake ni wengi kuliko wanaume, kwa hiyo ni rahisi kumpata mwanamke mwingine, kwani ni wengi Tanzania na duniani,” amesema Mc Pilipili.
 
Mc Pilipili amemchumbia msichana anayejulikana kwa jina la Philomena Thadey maarufu kama Cute Mena, na baada ya muda mfupi zikaibuka tuhuma mitandaoni kuwa alikuwa mchumba wa mwanaume mwingine.
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )