Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Friday, January 11, 2019

Riwaya Kali: POWER - Sehemu ya 49

MWANDISHI: EDDAZARIA G.MSULWA- 0657072588
ILIPOISHIA   
“Ethan kumbe bado hujaondoka?”
Biyanka alizungumza huku akiingia ofisini kwangu. Nikamsindikiza kwa macho hadi kwenye kiti alicho kikalia. Taratibu nikasimama na kuzunguka kwenye meza hii kubwa ya hapa ofisini kwangu, nikakaa juu ya meza huku nikimtazama Biyanka kwa macho makali, taratibu nikamshika kidevu chake kwa kiganja cha mkono wangu wa kulia kisha nikamnyanyua uso wake na tukatazama. Biyanka akasimama taratibu akasimama na mikono yake akaiweka juu ya mapaja yangu huku tukitazamana na midomo yake akianza kuing’ata ng’ata akiashiria kwamba ana haja ya kuhitaji kile nilicho kikusudia kumfanyia na sasa ndege niliye mtega anaanza kuingia kwenye tundu bovu.

ENDELEA           
Nikaushusha mkono wangu mmoja hadi kiunoni mwake na kumsogeza karibu yangu na tukaendelea kutazamana kwa sekunde kadhaa. Biyanka akayafumba macho yake ikiwa ni ishara ya kuhitaji kupokea lipsi zangu. Taratibu nikazisogeza lipsi zangu hadi kwenye midomo yake, tukazikutanisha ndimi zetu kwa mara ya kwanza na kumfanya Biyanka kusisimka mwili mzima. Japo moyo wangu na hisia zangu zote zipo juu  ya Camila ila hapa nipo kazini. Hisia za Biyanka zikazidi kupamba moto na akaanza kufungua vifungo vya shati langu, kabla hajafika kifungo cha tatu kutoka juu nikamshika mkono wake.
“Sehemu  hii sio salama, si unajua kuna baadhi ya wafanyakazi wapo bado ofisini”
“Ndio Ethan”
“Tutafute sehemu nyingine ambayo tunaweza kufanya hili jambo”
 
“Tunaweza kwenda kwangu?”
“Mmmm unaishi na nani?”
“Na dada wa kazi, ila hana shida sana”
“Mmmm ngoja nizungumze na mlinzi wangu akiniruhusu basi nitaweza kuondoka nawe akikataa basi tutafanya siku nyingine”
“Mmm….jamani Ethan nina hamu sana na wewe mpenzi wangu. Usinifanyie hivyo jamani?”
“Ngoja niwasiliane naye mara moja”
Nikamuachia Biyanka na kuzunguka hadi kwenye kiti changu, nikaingiza mkono wangu mmoja kwenye mfuko wa koti la suti yangu ambalo nimeliweka kwenye suti yangu na kutoa simu yangu na kumpigia Jojo.
 
“Ndio Ethan”
“Upo wapi?”
“Nipo hoteli kuna mambo nayashuhulikia, vipi nije kukuchukua?”
“Hapana, nahitaji kwenda nyumbani kwa Biyanka naamini nitalala huko”
“Mmmmm wewe mtoto, usitake kuniambia kwamba kila jambo ulilo likusudia limekwenda kama vile ulivyo panga”
“Ndio maana yake”
“Duuuu, kuwa makini”
“Nipo makini kuliko unavyo dhania”
“Sawa ujtanijulisha kila jambo na utakapo patwa na tatizo nifahamishe”
“Sawa”
 
Nikakata simu na kumtazama Biyanka usoni mwake.
“Tunaweza kwenda sasa”
“Kweli?”
“Ndio”
Biyanka kwa haraka akazunguka kwenye hii meza kubwa kiasi, akanikumbatia kwa furaha sana huku machozi yakimlenga lenga usoni mwake.
“Unataka nikupikie nini?”
“Chohote”
“Sawa baba”
Biyanka akaninyonya midomo yangu kwa sekunde kadhaa kisha akabeba koti langu, akanisaidia kupanga vitu juu ya meza yangu kisha tukaondoka katika eneo hili. Tukaelekea katika eneo la maegesho ya magari na kuwakuta walinzi wake wakitusubiria. Tukaondoka eneo hili na kuianza safari ya kuelekea nyumbani kwake.
“Ethan yaani sijui niseme nini?”
“Kivipi?”
 
“Yaani nashindwa hata kuzielezea hisia zangu juu yako. Unajua toka siku ile tulipo kutana pale Mlimani City nilihisi jambo fulani katika moyo wangu. Ila sikuhitaji kujiaminisha kwa haraka na nikajua ni mambo ya kupita. Sasa siku nilipo kuona kwenye kikao cha kununua hisa, hapo ndipo nilipo ishiwa nguvu kabisa. Yaani haijawahi kutokea kwa mwanaume yoyote ile kuwa naye na hisia kama jinsi nilivyo patwa na hisia kwako”
“Hahaaa usijali nilikupenda nilipo kuona kwenye picha”
“Kwenye picha?”
“Ndio, kumbuka kwamba baba yako ni maarufu sana na nyinyi familia yenu ni maarufu, ila nilipata mashaka kwamba nitakupataje, ikiwa unalindwa namna hii”
“Hahaa jamania, ila unajua ni nini Ethan?”
“Ni nini?”
 
“Kila jambo kwenye haya maisha linatokea kwa makusudi ya Mungu.  Sikutarajia kw kipindi kama hichi kama ninaweza kujiingiza kwenye mahusiano ya kimapenzi na mwanaume yoyote”
Biyanka alizungumza kwa furaha sana, tukaendelea na safari yetu hadi tukadika kwenye nyumba yake nzuri iliyo tengenezwa kwa mtindo mmoja mzuri sana wa gorofa pacha zinazo fanana katika muonekano wa nje.
Tukaingia ndani na kukaribisha na msichana mmoja mzuri.
“Fatuma, huyu ni Ethan. Ethan huyu ni Fatuma, ukiachilia kama mfanyakazi wangu, ila ni mdogo wangu kwa maana nimeishi naye kwa miaka mingi sasa”
 
“Ohoo nashukuru kukufahamu Fatuma”
“Hata mimi nashukuru kukufahamu Ethan”
“Fatu huyu ni shemeji yako”
Nikamuona Fatuma akistuka kidogo, kisha akatabasamu.
“Ndio ni shemeji yako acha kushangaa”
“Jamani dada kwani nimeshangaa”
“Nakuona macho yamekutoka. Umepika nini?”
“Kama kawaida?”
“Mpenzi amepika kuku na chipsi vipi utakula au niingie jikoni mwenyewe?”
 
“Hapana, usisumbuke hicho hicho chakula kina tosha”
Fatuma akatukaribisha mezani, Biyanka akapata jukumu la kunihudumia chakula hichi na taratibu tukaanza kula huku tukiwa tumejawa na furaha. Kwa haraka haraka mtu akitutazama anaweza kuhisi tumejuana siku nyingi sana, ila ukweli ni kwamba tumejuana leo na katika mahusiano yetu hatujamaliza hata masaa matano. Matukio yote ya kulishana mimi na Biyanka kwa fatuma yakawa ni mshangao mkubwa sana.
 
“Shem”
“Bee”
“Mbona una tushangaa sana vipi?”
“Unajua sijawahi kumuona dada yangu akiwa katika hali ya furaha kama leo, ndio maana nina shangaa shemeji yangu”
“Ohoo hajawahi kuleta mchepuko humu ndani?”
“Hata siku moja. Huu unakwenda mwaka wa sita sijawahi kumuona akiwa na mwanaume aliye nitambulisha kwamba ni mpenzi wake”
“Basi mimi ni mwenye bahati”
“Kweli shemeji una bahati kubwa sana”
“Mpenzi wangu twende ndani bwana”
 
Biyanka alizungumza huku akinishika mkono. Tukanyanyuka kwenye kiti hichi nilicho kalia na tukaanza kuongozana kupandisha gorofani. Tukaingia kwenye moja ya chumba kizuri na kilicho pangiliwa vizuri. Biyanka hakuhitaji  hata kunipa sekunde za kujifikiria hichi ninacho kwenda kukifanya, ambacho kwa namna moja ama nyingine ni usaliti kwa Camila.
Akaanza kuninyonya lipsi zangu huku akinivua nguo zangu, nilipo salia na boksa mwilini mwangu, akanisukumia kitandani, kisha naye akaanza kuvua nguo zake. Akapanda kitandani akiwa na bikini tu, kwa jinsi alivyo nona, nikajukuta nikimeza fumba zito la mate.
 
“Ethan”
“Mmmmm”
“Nakupa usichana wangu, nakuomba usije ukanichezea”
“Unataka kuniambia kwamba wewe ni bikra?”
“Ndio”
Nikashusha pumzi taratibu kwani hichi ninacho kwenda kukifanya ni ukatili mkubwa sana kwake, kwani kusema kweli Biyanka ni daraja la mimi kuweza kufanikisha kile kitu ambacho nimekikusudia kukifanya juu ya baba yake.
“Mbona huna raha?”
Swali la Biyanka, likanitoa kwenye msongamano wa mawazo ulio anza kukishika kichwa changu.
 
“Hapana nipo sawa”
“Una uhakika Ethan”
“Yaa nina uhakika, unajua sikuwahi kufikiria siku hata moja kama nitakuja kupata msichana ambaye amejitunza. Nakuahidi Biyanka wewe ndio mke wangu, nitafanya kila jambo ili mradi uweze kujawa na furaha kwenye maisha yako”
“Nashukuru sana mpenzi wangu”

Hadi tunafika tamati Biyanka hakulalamika sana mwishoni kama ilivyokuwa mwanzoni. Biyanka akanikumbatia kwa nguvu sana hukua akilia.
“Siamini Ethan”
“Kwa nini?”
“Sijui mpenzi wangu, yaani siamini kama kweli leo usichana wangu umeweza kuondoka jamani”
 
“Amini tu mpenzi wangu”
Biyanka akanitazama usoni mwangu kwa sekunde kadhaa.
“Ethan”
“Mmmm”
“Ukiniacha haki ya Mungu nitajiua mpenzi wangu”
“Siwezi kufanya kitu kama hicho niamini. Sitaki kufanya dhambi kubwa kama hiyo”
“Hivi Ethan huna mwanamke kweli?”
Nikaka kimya huku nikifikiria nini cha kuzungumza
“Nilikuwa naye, ila kwa sasa hatuna mahusiano kabisa”
“Ulikuwa naye hapa Tanzania?”
 
“Hapana ni Ujerumani ninapo ishi”
“Ahaa kwa hiyo kwa Tanzania, mimi ni mwanamke wako wa kwanza?”
“Ndio”
“Ohoo asante Mungu kwa kweli”
Biyanka alizungumza huku akiwa amejawa na furaha kubwa sana. Biyanka akaniaga na kuelekea bafuni, gafla nikamuona Ethan akiwa amesimama pembeni ya kitanda hichi.
“Nakuona una kula bata wajina”
“Aisee imenistua sana”
“Pole sana rafiki yangu, kitu ambacho nimekuja kukusisitizia hakikisha kwamba humsahau Camila, unakumbuka maagano ambayo nilikueleza huko nyuma?”
“Ndio, tambua kwamba nipo  kazini hata mimi mwenyewe sipendi kumsaliti mpenzi wangu”
 
“Sawa, zoezi lako lifanye ndani ya muda mchache na uhakikishe kwamba likiisha unamrudia binti wa watu kwa maana kitu ninacho kifanya hivi asa ni kumpa moyo wa uvumilivu na kuto kuwa na wivu mkubwa sana na wewe”
“Nashukuru kwa hilo. Vipi Mery mumefikia wapi?”
“Tunaendelea vizuri”
“Mwanasheria na mke wake, wamefikia wapi?”
“Mmmmm nitakueleza kesho, sasa hivi acha niondoke eneo hili”
Ethan akaondoka eneo hili na kuniacha peke yangu. Biyanka akarudi huku akwia na furaha sana. Akapanda kitandani na akanikumbatia kwa furaha sana.
                                                                                                                      ***
    Asubuhi na mapema tukajiandaa na kuelekea kwenye hoteli ambayo ninaishi. Tukaingia katika chumba ninacho ishi na Jojo huku nikiwa nimeongozana na Biyanka. Tukasalimiana na Jojo ambaye tayari tumemkuta akiwa amesha jiandaa kwa kunipeleka ofisini kwa siku ya leo. 
 
“Tayari nguo nimesha kuandalia”
“Sawa sawa nashukuru”
Nikabeba nguo zangu na kuingia bafuni, nikabadilisha nguo na tukaiza safari ya kuelekea ofisini kwangu, huku tukiwa tumepanda gari moja na Biyanka huku gari mbili za walinzi wake zikitutangulia kwa mbele. Tukafika ofisini na kila mmoja akaendele ana majukumu yake. Kitu cha kwanza nilicho anza kukifanya ni kuhakikisha kwamba kila mkataba wa mfanyakazi  katika kampuni yangu nina upitia kwa umakini wa hali ya juu. 

Nilipo maliza kuipitia mikataba yote, nikafanya kikao na wakurugenzi wa vitengo vyote katika hii kampuni na tukapanga mikakati ya jinsi gani tunaweza kuikuza kampuni yetu ndani ya wiki mbili tu. Mikakati niliyo weza kuwapatia kila mmoja aliweza kuridhinika naye na kuamini kwamba kwa muda huo nilio weza kuwapatia basi tunaweza kufanikiwa kwa asilimia kubwa sana. Nikarudi ofisini kwangu huku kichwa changu kikiwa kimechoka kwa kweli kwani kazi niliyo ifanya kwa siku ya leo ni kubwa kuliko kawaida.
“Pole mpenzi wangu kwa kuchoka”
Biyanka alizungumza huku akizunguka meza yangu na kusimama nyuma ya kiti changu na kuanza kuniminya minya mgongoni mwangu.
 
“Nashukuru mpenzi wangu”   
“Nimezungumza na baba leo na nimemueleza juu ya mahusiano yetu na sifa zako zote, ameniomba leo usiku twende nyumbani kwake tukajumuike chakula cha usiku.”
Habari hii kidogo ikanistua sana, kwani sikutarajia kwa haraka hivi ninaweza kukutana na adui yangu ambaye nimejiapiza moyoni mwangu kwamba ni lazima niweze kumfanyia kitu ambacho hakuwahi kufanyiwa kwenye maisha yake yote.

==>>ITAENDELEA KESHO
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Loading...
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )