Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Wednesday, January 30, 2019

Video: Sugu aimwagia sifa Serikali Bungeni

Mbunge wa Mbeya mjini kwa tiketi ya Chadema Joseph Mbilinyi, almaarufu Sugu, amekunwa na utendaji kazi wa wizara ya afya na kuimwagia sifa mbele ya Bunge. 


Mbunge huyo ametoa kauli hiyo leo bungeni Jumatano Januari 30, 2019 wakati akiuliza swali la nyongeza kufuatia swali lake la msingi alipotaka kujua kuhusu ukamilishaji wa jengo la maabara katika hospitali ya rufaa.



Sugu  amemuomba Rais wa Tanzania, John Magufuli kumpeleka Mbeya balozi mteule Dk Mpoki Ulisubisya ili awe mkuu wa mkoa huo kwa madai kuwa ni hazina nzuri ambayo kuipeleka mbali ni kuondoa rasilimali muhimu kwa taifa.

 "Mnasema hatushukuru, naomba kuishukuru wizara hii kwa namna ilivyosimamia na kutengwa fedha Sh5 bilioni kwa ajili ya ukamilishaji wa jengo la maabara na ununuzi wa vipimo vya kisasa kama CT Scan na MRI," amesema Sugu na kuongeza

"...lakini ningekuwa na uwezo wa kumshauri Rais Magufuli ningemwambia badala ya kumpeleka ubalozi aliyekuwa katibu mkuu wizara ya Afya Dk Mpoki, basi angemleta kuwa mkuu wa mkoa wa Mbeya ili utaalamu wake ubaki hapa nchini badala ya kupoteza utaalamu wake na uwe mbali."

Msikilize hapo chini
Advertisement
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )