Friday, February 1, 2019

Jeshi laapa kuilinda Serikali ya Bashir dhidi ya Wanaoipinga kwa Maandamano

Jeshi la Sudan limesema halitakubali kuiona Serikali ya nchi hiyo ikianguka kutokana na maandamano yanayoendelea yanayotaka Rais Omar al-Bashir ajiuzulu.

Mkuu wa Majeshi, Jenerali Kamal Abdul Maarouf amesema kupitia taarifa ya jeshi hilo kwa umma kuwa hawataruhusu Serikali kuangukia mikononi mwa watu wasiojulikana.

Jenerali Maarouf alisema kuwa watu wanaoandamana kupinga Serikali ni wasaliti wa Taifa wanaoipaka tope taswira ya nchi hiyo.

Jeshi limetoa taarifa hiyo ikiwa ni siku chache tangu Rais Al-Bashir azuru Misri na nchi washirika, akitafuta msaada wa kuokoa uchumi wa nchi yake.

Waandamanaji walianza kufanya maandamano ya kupinga Serikali kufuatia tangazo la kupanda kwa bei ya mafuta pamoja na chakula.

Al-Bashir ameiongoza nchi hiyo kwa kipindi cha takribani miaka 30 tangu alipoingia madarakani kupitia mapinduzi yasiyomwaga damu mwaka 1989.
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )