Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Friday, February 8, 2019

Naibu Waziri Wa Maliasili Asema Serikali Ipo Tayari Kurejesha Kwa Wananchi Maeneo Yenye Malalamiko

Na.Faustine Gimu Galafoni,Dodoma.
Naibu waziri wa Maliasili na Utalii Costantine Kanyasu  amesema serikali ipo tayari kurejesha kwa wananchi mashamba yenye Malalamiko katika hifadhi ya Msitu ya Igwata Wilayani Maswa Mkoani Simiyu.

Kanyasu  ameyasema hayo leo Februari 8  bungeni jijini Dodoma wakati akijibu swali la Mbunge wa Maswa Magharibi Mashimba Mashauri  Ndaki aliyetaka kujua kwanini serikali isirejeshe mashamba yaliyomegwa kutoka  wananchi ili waendelee na shughuli za kilimo.

Katika majibu yake Naibu waziri Costantine amesema zoezi linaloendelea katika wizara ya Maliasili na utalii ni kurejesha kwa wananchi  maeneo yenye malalamiko .

Msitu wa hifadhi wa Igwata unahifadhiwa kisheria kwa tangazo la kiserikali No.324 la mwaka 1953  ukiwa na ukubwa wa eneo la hekta laki 1 elfu 32,mia 4 na 51  ambapo hekta 85.19  zipo wilaya ya Kwimba na hekta 47.678 zipo wilaya ya Maswa  huku wakala wa mistu Tanzania TFS ilianza kusimamia msitu wa Igwata  rasmi tangu mwaka 2010 hadi sasa.

Wakati huohuo waziri wa Maliasili na Utalii Dokta Hamis Kigwangalla amepiga marufu usafirishaji wa wanyama hai nje ya nchi kuanzia sasa.
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )