Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Monday, February 4, 2019

Watumishi sita chuo cha elimu maalum Patandi wasimamishwa kazi Arusha kwa tuhuma za ubadhirifu.

Waziri  wa Elimu  Prof. Joyce  Ndalichako amewasimamisha kazi  watumishi sita wa chuo cha elimu maalum  Patandi  mkoani Arusha kwa tuhuma  za kushindwa kusimamia majukumu yao na pia matumizi  mabaya ya zaidi ya bilioni 2.3 zilizotolewa na serikali  kwa ajili ya ujenzi wa miundombinu ya chuo hicho.

Waziri Ndalichako amechukua hatua  hiyo baada ya kutembelea chuo hicho kukagua  mradi wa majengo ya chuo hicho ambao licha taarifa  kuonyesha kuwa umechelewa kukamilika bila sababu za msingi  pia thamani ya fedha zinazotajwa inapingana na hali halisi na  pia ubora wake,na amemuagiza Katibu mkuu kupeleka watendaji wengine  wakati uchunguzi ukiendelea na ikithibitika sherika itachukua mkondo  wake.


Watumishi waliosimamishwa ni mhasibu mkuu, Rose Kijaka; makamu mkuu wa chuo, Isack Myovela; mwenyekiti wa kamati ya mapokezi, Peter Mosha; boharia wa chuo, Charles Njarabi; na Henry Matei aliyehamishiwa Chuo cha Ualimu Monduli ambaye ameagiza arudishwe kujibu tuhuma zinazowakabili.

Kuhusu mkuu wa chuo hicho, Janes Liana amemuagiza katibu mkuu wa wizara hiyo, kumuondolea madaraka na kuendelea na utumishi kutokana na maradhi yanayomsumbua kwa muda mrefu.
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )