Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Saturday, February 16, 2019

Wilaya Ya Mufindi Imeanza Kupiga Kura Kuwabaini Wabakaji Na Walawiti

Na.Amiri kilagalila
Halmashauri ya wilaya ya Mufindi mkoani Iringa imeanza kupiga kura ya maoni ya siri katika vijiji vyote vya tarafa tano za wilaya hiyo ili kuwabaini waharifu wa matukio ya ubakaji na ulawiti ambayo yanaonekana kukithiri katika wilaya hiyo na kuifanya wilaya hiyo kuwa ya kwanza kati ya wilaya tatu za mkoa huo kwa ukatili huo.

Kaimu katibu tawala wa wilaya ya mufindi Joseph Mchina amesema kuwa kura ya siri ya maoni imeanza tangu januri katika vijiji na mitaa na baadae litafanyika katika taasisi za elimu zikiwemo shule za sekondari , msingi na vyuo ili kuwabaini watu wanaohusika na matukio hayo.

Mwenyekiti wa halmashauri ya mji wa mafinga mh Charles makoga amesema kuwa sababu za matukio ya kikatili ya ubakaji na ulawiti katika mkoa wa iringa zinachagizwa na imani za kishirikina mambo ambayo yanatokana na ukosefu wa elimu.

Badhi ya wananchi waliozungumza na mtandao huu wamesema utaratibu wa serikali kupiga kura ya maoni ya siri uende sambamba na uandaaji wa takwimu sahihi kwa kuwa bado kunataarifa zilizipo hazina uhalisia na matukio.
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )