Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Thursday, March 28, 2019

Balozi mpya wa Tanzania nchini Zambia, Amkera Rais Magufuli....Tazama Hapa Alichokisema Rais

Rais Magufuli ameonesha kukerwa  na Balozi mpya wa Tanzania nchini Zambia ambaye  baada ya kuapishwa kuwa balozi, amekuwa akizunguka hapa nchini kwa kisingizio cha kuaga badala ya kwenda kuripoti kwenye kituo chake cha kazi alichopangiwa.

Rais ameyasema hayo leo Alhamisi March 27, 2019 wakati akimuapisha balozi mpya wa Cuba, Valentino Mlowola .

"Nakuomba Mlowola nimekuteua, uende Cuba, kuna Balozi wa Zambia nimemteua kila siku namuona anazunguka kwenye ofisi anaaga, mara kwa Waziri Mkuu, mara Makamu wa Rais, mara Zanzibar.

"Mwacheni aendelee kuaga, akimaliza kuaga, Ubalozi atakuwa hana."  Amesema Rais Magufuli

==>>Zaidi, msikilize hapo chini
tangazo
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )