Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Wednesday, March 6, 2019

Mamia ya abiria wakwama kufuatia mgomo katika uwanja wa Kimataifa wa ndege Kenya....Ndege Zaelekezwa Kutua Tanzania

Ndege za uchukuzi wa abiria na mizigo zilizoratibiwa kutua katika uwanja wa ndege wa Jomo Kenyatta Nairobi Kenya zimeelekezwa kutua uwanja wa Julius Nyerere Dar es Salaam Tanzania kufuatia mgomo wa wafanya kazi wa mamlaka inayosimamia viwanja vya ndege.

Mapema asubuhi leo Wafanyakazi wa uwanja wa ndege wa Jomo Kenyatta wamefanya mgomo uliosababisha abiria kukwama kusafiri mjini Nairobi

Wafanyakazi wa usafiri wa ndege wameanza mgomo kupinga mpango wa kuunganishwa shughuli za usimamizi vya uwanja huo wa ndege kati ya shirika kuu la ndege nchini Kenya Airways na mamlaka ya usimamizi wa viwanja wa ndege KAA.

Muungano wa wafanyakazi hao (KAWU) umeuliza maswali kuhusu mipango hiyo ya kuunganisha shughuli kati ya pande hizo mbili na sasa unaitisha mageuzi katika usimamizi wa Kenya Airways na shirika la usimamizi wa viwanja vya ndege KAA.

Sambamba na hilo wafanyakazi wanatuhumu na kupinga makosa yanayofanyika katika uajiri wa wafanyakazi. 

Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Loading...
==

taboola apo chini
....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )