Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Saturday, March 9, 2019

Rais Magufuli Awamwagia Sia Wanawake....Awataka Watembee Kifua Mbele

Rais wa Tanzania, John Magufuli amewapongeza kina mama nchini kwa jitihada mbalimbali wanazozifanya na kwamba waendelee kutembea kifua mbele kwa kuwa Serikali inawathamini.

Rais Magufuli alitoa kauli hiyo jana  Ijumaa Machi 8, 2019 katika uwanja wa ndege wa zamani wa Julius Nyerere ikiwa ni muda mfupi baada ya kuagana na Rais wa Rwanda, Paul Kagame aliyekuwa nchini kwa ziara ya siku mbili.

“Nawapongeza wananchi wote waliojitokeza kumsindikiza Rais Kagame, mmeonyesha ukarimu wenu kwa Watanzania. Nimefurahi sana kuona kina mama mpo wengi na leo ni siku yenu.

“Mungu awabariki mnafanya kazi nzuri sana, endeleeni kuimarisha umoja kwa Watanzania wote, Serikali ninayoiongoza inathamini sana kazi nzuri zinazofanywa na kina mama. Endeleeni kutembea kifua mbele na Mungu atawatunza na mimi sasa hivi nakwenda kumuona mama yangu hospitalini,” alisema Rais Magufuli huku akishangilia na kina mama waliokuwa uwanjani hapo.

Mbali na hilo, Rais Magufuli alivikabidhi Sh1 milioni vikundi vya ngoma vilivyokuwa vikitumbuiza uwanjani hapo wakati wa hafla ya kuagana na Rais Kagame.

“Hiki kidogo mtakwenda kunywa chai. Nawapongeza sana mmekuwa mkionyesha ukarimu kwa wageni wanaokuja na kupokelewa vizuri,”alisema Rais Magufuli.
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Loading...
==

taboola apo chini
....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )