Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Monday, March 11, 2019

UVCCM Wasema Wamemsamehe Lowassa Baada ya Kukiri Makosa na Kuahidi Kujirekebisha

Umoja wa Vijana wa Chama cha Mapinduzi (UVCCM) umesema wamesahau na kumsamehe Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa baada ya kukiri makosa na kujirekebisha.

Kauli hiyo imetolewa leo Jumatatu Machi 11, 2019 jijini Dodoma na Mwenyekiti wa umoja huo , Kheri James  wakati wakizungumza na waandishi wa habari kuwa kama akitokea mtu akahoji kwa nini Lowassa amesamehewa na kukubaliwa na CCM anyooshe mkono kwamba yeye hana dhambi.

Amehoji waliobainika kuhusika katika ripoti ya ukaguzi wa mali za CCM kama yupo aliyepelekwa mahakamani kwa makosa na kwamba anayekiri makosa yake na kujirekebisha husamehewa.

Lowassa  alihamia CHADEMA  Julai 28, 2015 lakini  March Mosi, 2019 alitangaza kurejea chama chake cha zamani cha CCM.
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Loading...
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )