Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Friday, April 26, 2019

Nape Afunguka Tena Tukio la Kutishiwa Bastola

Mbunge wa Mtama,Nape Nnauye amezungumzia kwa mara ya kwanza tukio lake la kutishiwa bastola miaka miwili iliyopita.

Katika maelezo yake, Nape amsema wakati anatishiwa kwa bastola miaka miwili iliyopita  walikuwapo watu mbalimbali akiwamo Mkuu wa Polisi wa Wilaya (OCD)pamoja na Kamanda wa polisi wa Mkoa (RPC).

Pamoja na hayo alishangaa tukio lake hilo kutotolewa ufafanuzi wowote na Serikali wakati inalijua vizuri.

Nape aliyasema haya bungeni wakati Bunge lilipokaa kama Kamati ya Matumizi kujadili bajeti ya Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi kwa mwaka wa fedha 2019/20.

Aidha Nape aliitaka Serikali ijitenge na matukio ya kihalifu kama ya tukio lake kwa kuwa anaamini aliyemtishia hakutumwa na Serikali ingawa anamfahamu vizuri.
tangazo
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )