Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Saturday, April 13, 2019

Rais Magufuli Atekeleza Ndoto ya Baba wa Taifa kwa Kuzindua Mji wa Serikali Dodoma

Rais Dk John Magufuli amezindua rasmi Mkoa wa Dodoma kuwa makao makuu ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania leo Jumamosi Aprili 13 ambapo amewataka watumishi wote wa serikali kuhakikisha wanahamia mjini hapo hadi kufikia Jumatatu Aprili 15.

Katika uzinduzi huo uliofanyika katika eneo la Mtumba Mkoani humo Dk Magufuli amewataka wakazi wa Dodoma na watanzania kwa ujumla kutumia fursa hiyo kukuza uchumi wa nchi kwa kuwekeza katika biashara mbalimbali.

“Ninawasihi watanzania kwa ujumla kutumia fursa ya serikali kuhamia Dodoma kama mlivyosikia zimetolewa ajira 1,288 na fursa bado zipo kama vile shule, hospitali, migahawa, kilimo na hoteli, mmeshaona Mabalozi wameshahamia hivyo tuzitumie hizi fursa kuleta maendeleo na kuijenga Dodoma ya kisasa,” amesema
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Loading...
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )