Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Monday, April 8, 2019

Sababu Kwanini Wanaume Waliofanya Punyeto Kwa Muda Mrefu Huwa Na Maumbile Madogo Na Yaliyo Sinyaa

Wanaume  wengi  waliofanya  mchezo wa  kujichua  kwa  muda  mrefu hupatwa  na  side  effect  ya kuwa  na  kusinyaa  na  kudumaa  kwa  maumbile  yao  ya  kiume  ambayo  huenda  pamoja  na  tatizo  a  UKOSEFU na  ama  UPUNGUFU  wa  NGUVU  ZA  KIUME.

NINI  HUSABABISHA  HALI  HII ?
Kwa  mujibu  wa  tafiti  mbalimbali  za  kitaalamu  zifuatazo  ndio  sababu  kuu  kwanini  wanaume  walio  jihusisha  na  tabia ya  kujichua  kwa  muda  mrefu  hupatwa  na tatizo  la kusinyaa na kudumaa  kwa  maumbile  ya kiume.

Kwa mujibu  wa  tafiti  za  kitaalamu,tendo  la  kujichua  kwa  mwanaume  linapofanyika  kwa  kipindi  kirefu huathiri na  uharibu mishipa  na  misuli  ya uume  na  hivyo  kusababisha  kujengeka  kwa mafuta na tishu zisizo vutika  kwenye  mishipa  ya  ateri.  Jambo  hili  husababisha  makuu mawili.

1. Huzuia  mishipa  ya  ateri  kupanuka  na  kuongezeka jambo  linalotajwa  na  wanasayansi  kama jambo  muhimu  sana  katika  kukua  kwa  uume.

2. Huzuika  kutirika  kwa  damu  kuingia  kwenye  misuli  ya  uume.

Mambo  hayo  mawili  huathiri  sana  ukuaji  wa  uume  kwa  sababu  yanapo tokea huathiri uzalishaji  wa  homoni  muhimu  zinazo  husika  na  ukuaji  wa  misuli  ya  uume na matokeo  yake husababisha  uume  wa  mhusika  kudumaa, kusinyaa,kunywea  na  kurudi ndani  kiasi  cha  kuufanya  uonekane  kama uume  wa  mtoto.

Homoni  hujulikana kitaalamu  kama  HGH  na  huzalishwa  kwenye  ini.

Sababu  nyingine  inayo  tajwa  na  wataalamu  ni kwamba  mwanaume  anae fanya  punyeto hutumia akili, nguvu na nishati nyingi sana  jambo  ambalo huathiri  utendaji  wa wa ogani nyingine  muhimu  katika  mwili  likiwemo  ini.  Ikumbukwe  katika  ini ndimo  huzalishwa  homoni  zijulikanazo  kama  HGH  ambazo  ndizo  zinazo  husika  na  kuchochea  ukuaji  wa  maumbile  ya  kiume.  

Upigaji  punyeto  pamoja  na  mambo  mengine  huathiri  pia  utendaji  kazi  wa  ini  na  moja  kati  ya  kazi za  ini  ni  pamoja  na  kuzalisha homoni  hizo  zijulikanazo kama  HGH  ambazo  huusika  na kuchochea  ukuaji  wa  maumbile ya  kiume.

Na  kwa  mujibu  wa  maelezo ya  wanasayansi  kinacho  fanya  ini  lishindwe  kuzalisha  homoni  za  HGH  kwa mwanaume  anaejihusisha  na  upigaji punyeto  ni kwa  sababu  ya  kukosa  nishati  ya  kutosha  inayo  hitajika  katika  uzalishaji  wa  homoni  hizo. 

Nishati  hii  hupotea  katika  tendo  la  upigaji  punyeto  kwa  sababu  mtu  anepiga  punyeto  hutumia  nguvu akili, nguvu  na  nishati  nyingi  sana.  Nishati  inayo  potea  wakati  wa  tendo  la upigaji  punyeto  huathiri utendaji  wa  ogani nyingine  mwilini  likiwamo  ini.

Kibaya  zaidi  ni kwamba  waathirika  wengi  wa  punyeto  huanza  kujihusisha  na  punyeto  katika  umri  wa  balehe.  

Na  kwa  mujibu  wa  tafiti za  kitaalamu  ni  katika  kipindi  hiki hiki  cha  balehe  ndio kipindi  ambacho  homoni  za  HGH  ambazo  huhusika  na  kuchochea  ukuaji wa  sehemu  mbalimbali  mwilini  yakiwemo  maumbile  ya  kiume  ndio  huzalishwa  kwa wingi.

Matokeo  yake  ni kwamba  maumbile  ya  kijana  husika  yanashindwa  kuendelea  kukua  kwa  sababu  upigaji  punyeto  huzuia  ama  kupunguza  uzalishwaji  wa  homoni  hizo.

Hii ndio  sababu  kwanini watu  wengi  walio athirika  na  punyeto  hulalamika  kwamba  maumbile  yao  ya  kiume  hayajaongezeka  tangu  walipo anza  kujihusisha  na  punyeto  wakiwa  na  umri mdogo.  

Maumbile  yao  huonekana  kama  ya  watoto  kwa  sababu hayakupata  nafasi  ya  kupokea  vichochea  vya  kuyafanya  yakue  na  kuongezeka  tangu  walipo  anza  kujihusisha  na  punyeto.

SULUHISHO  LA  TATIZO LA MAUMBILE  YA  KIUME  YALIYO  SINYAA  KWA  SABABU  YA  PUNYETO.
1.Kama  bado  unaendelea  kujihusisha  na punyeto  basi  jitahidi  uache  tabia  hiyo  mara  moja  kwani  inakuharibu. Inaweza  isiwe  rahisi  sana  kuacha  mara  moja  lakini  ukiweka  nia  thabiti  basi  unaweza  kuacha  kabisa  kama  walivyofanikiwa  kuacha  wengine  ambao  walikuwa  wametopea  kwenye  tabia  hiyo  lakini  wakajitahidi  kujilazimisha  na  hatimaye  wakafanikiwa  kuachana  kabisa  na  tabia  hiyo.

Kama utaona  kuna  ugumu  wa  kuacha  tabia  hiyo  unaweza  kubonyeza  link  hii  hapa  chini  ili  uone  namna  unavyo weza  kutumia  mbinu  ya  asili kuweza  kuachana  na  tabia  hiyo. Mbinu  hiyo  haikufanyi  uache  punyeto  moja  kwa  moja isipokuwa  inasaidia  kukulazimisha  kuacha punyeto. 

Ina saidia  ku “incapacitate” uwezo wa wewe  kufanya  punyeto.  Mbinu  hii  inahitaji ushirikiano  wako  wa  dhati  kabisa  kwa  sababu  wewe mwenyewe  ndio  utakae  amua kuendelea  kuitumia  mbinu  hiyo  kila  siku  ili usiweze  kufanya  punyeto.


2. Tumia tiba  maalumu  kwa  ajili  ya kutibu  athari zilizo  tokana  na  tabia  ya  kujichua  pamoja  na  kurejesha  maumbile  yako  katika  hali  yake  ya  kawaida.

Kwa  ushauri  zaidi, Wasiliana nasi  kwa  simu namba  0693  005 189  au  0766 538384..  Tunapatikana  UBUNGO  jijini  DAR  ES  SALAAM  nyuma  ya  jengo  la  UBUNGO PLAZA  jirani  na  SHULE  YA  MSINGI  UBUNGO  NATIONAL  HOUSING.

Na  kwa  makala  zaidi  , tutembelee  kila  siku  kupitia  blogu  yetu:

Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Loading...
==

taboola apo chini
....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )