Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Friday, April 5, 2019

Taarifa kwa Umma: Kuanza kutumika kwa Sheria ya Marekebisho ya sheria ya vyama vya siasa ya Mwaka 2019

Msajili wa Vyama vya Siasa nchini, Jaji Francis Mutungi, amesema Sheria ya Vyama vya Siasa haijaweka sharti kwa mwanachama wa chama cha siasa akihama chama ni lazima akae miaka miwili ndipo agombee katika uchaguzi unaohusisha vyama vya siasa.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa leo Ijumaa Aprili 5, na Jaji Mutungi, sheria hiyo na kanuni zake haina kifungu kinachoweka masharti kwa mwanachama kuhama kutoka chama kimoja kwenda kingine.

“Hivyo, nawaomba wananchi na wadau wote wakuu kupuuzia habari za uongo na ninawaasa wanaosambaza habari hizo kuacha mara moja kwani wanapotosha wananchi,” amesema Msajili amesema.

tangazo
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )