Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Tuesday, May 21, 2019

Uharibifu wa mazingira waishusha Tanzania hadi nafasi ya 8 vivutio vya dunia

Waziri wa Malisili na Utalii Dk. Hamisi Kigwangala amesema Tanzania imeshuka kutoka nafasi ya pili mpaka ya nane katika vivutio vya dunia sababu akizitaja ni uharibifu wa mazingira.

Ameeleza hayo leo Jumanne Mei 21 bungeni wakati akijibu swali la nyongeza la Mbunge wa Vunjo James Mbatia (NCCR Mageuzi).

Katika swali lake Mbatia amedai kwamba mwaka 1984 Tanzania ilikuwa inashika nafasi ya pili katika vivutio vinavyochea utalii pamoja na miundombinu.

Mbunge huyo amehoji Je kwa sasa Tanzania inashika nafasi ya ngapi na miundombinu inayochochea inashika nafasi ya ngapi?

Akijibu swali hilo Kingwangala amesema utafiti unaonesha kwamba Tanzania imeshuka katika vivutio  kutoka  nafasi ya pili mpaka ya nane sababu kubwa ni uharibifu wa mazingira.
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Loading...
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )