Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Sunday, June 23, 2019

Ulevi Wa Kupindukia Wasababisha Kifo Cha Mwanamke Shinyanga

MKAZI wa kata ya kambarare Mjini Shinyanga Nadia Rajab (18)mhaya amefariki dunia baada ya pikipiki aliyokuwa amepanda ikiendeshwa na askari wa jeshi la wananchi Tanzania (JWTZ) Othuman Hassan (30) mkazi wa Old Shinyanga kuacha njia na kugonga ukingo wa barabara.

Kamanda wa  Polisi mkoa Shinyanga Richard Abwao amesema kuwa, tukio hilo lilitokea jana  alfajiri katika barabara ya Uhuru na chanzo cha ajali hiyo ni uzembe wa mwanajeshi huyo aliyekuwa anaendesha pikipiki yenye MC.402 BYN aina ya SANLG akiwa amelewa.

 Amesema Othumani  amekamatwa huku pikipiki yake imepelekwa kituo cha polisi na kufafanua kuwa alikuwa ametoka kwenye starehe na alikuwa akiendesha pikipiki akiwa amembeba Nadia Rajab(18) huku akiwa amelewa hali ambayo alishindwa kuimudu pikipiki na kwenda kugonga ukingo wa barabara na kusababisha kifo cha Nadia papo hapo.

Hata hivyo Abwao amesema kuwa,mwanajeshi huyo atachukualiwa hatua za kisheria kama ambavyo wamekuwa wakichuliwa watu wengine nakuongeza ni marufuku mtu yoyote bila kujali cheo cheke kuendesha chombo cha moto huku akiwa umelewa kwani hatari na inaweza kusababisha ajali wakati wowote.

Mbali na hilo Kamanda Abwao amesema jeshi la polisi kitengo cha usalama barabarani wameanzisha program ya kutoa elimu ya usalama barabarani kwa waendesha pikipiki na baskeli walioko pembezoni mwa mji ili kujikinga na ajali ambazo zinaweza kujitokeza wakati akiendesha vyombo hivyo.
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )