Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Friday, July 5, 2019

Kijana Atiwa Mbaroni Kwa Kumlawiti Mama Yake Mzazi

Na.Faustine Gimu Galafoni,Dodoma.
Jeshi la polisi Mkoani Dodoma linamshikilia  Kijana mmoja Donald Justine(25] baada ya kumvizia na kumbaka bibi kizee mwenye umri wa miaka 95 huku yakitajwa Matukio ya ukatili kuongezeka kutoka 174 mwaka 2018 hadi matukio 517 mwaka 2019 mkoani humo.

Akizungumza na  waandishi wa Habari Julai 4,2019,Kamanda wa polisi mkoa wa Dodoma, Kamishna msaidizi wa polisi, Gilles Muroto amesema Katika eneo la Nane nane kata ya Nzuguni, Dodoma Mjini,  kikongwe wa miaka 95, mkazi wa eneo hilo  alibakwa na kijana mmoja Donald Justine(25) aliyemvizia akiwa amelala na kumkaba shingoni kisha kumtendea unyama huo. 

Kamanda Muroto ameyataja matukio mengine ,Katika kijiji cha Mlazo, tarafa ya Mpyayungu, Wilaya ya Chamwino, Makame Wambura, (28) na mtoto wake Fidelika Walioba miezi mitatu(3) baada ya kumwagiwa mafuta ya petrol na mume wake aitwae Elias Warioba (30) na wote wawili kujeruhiwa vibaya na wamelazwa katika hospitali ya rufaa ya mkoa wa Dodoma, na hapa kamanda anaelezea tukio lilivyotokea.

Tukio la tatu  katika kijiji cha Manchali, tarafa ya Chilonwa, Wilayani  Chamwino, walimkamata Mazengo Chilatu(28) kwa kosa la kumlawiti mama yake mzazi ambaye  hakujulikana jina wala umri wake kwa kumvizia akiwa amelala.

Lingine katika eneo la Maili mbili jijini humo ,ni tukio la Mwanaume mmoja anayekadiliwa kuwa na umri wa miaka 25- 30 ambaye hakufahamika jina lake alifanya matukio matatu ya ubakaji kabla ya kukamatwa na wananchi na kupigwa na wananchi kabla ya kuokolewa na polisi na baadaye kufariki. 

Ambapo alifanya matukio hayo kwa watu watatu tofauti kabla ya Julai 4  kukamatwa na  wananchi wenye hasira kali na kuupigwa vibaya na kuokolewa na jeshi la polisi hata hivyo alifariki baadaye. 

Hata hivyo, amepongeza kazi nzuri inayofanyawa na wanahabari katika kuripoti habari za ukatili huo, ambapo amesema kwa sasa kumekuwa na mwamko mkubwa wa wananchi kuripoti matukio hayo kwa  jeshi la polisi. 

Hata hivyo Kamanda Muroto        amesema matukio  ya ukatili mkoani Dodoma yameongezeka kutoka matukio 174 kwa mwaka 2018 na kufikia matukio 517 huku vyanzo vikitajwa kuwa ni ulevi,mmomonyoko wa maadili,uvivu,imani za kishirikina ,tamaa na ukatili.
tangazo
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )