Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Tuesday, July 16, 2019

Tume ya Vyuo Vikuu nchini (TCU) Yavifungulia vyuo ambavyo vilifungiwa Kudahili Wanafunzi

Tume ya Vyuo Vikuu nchini (TCU) imevifungulia vyuo ambavyo vilifungiwa udahili kikiwemo Chuo Kikuu cha Teofilo Kisanji, Chuo Kikuu Kishiriki cha Marian Bagamoyo, Chuo Kikuu cha Kimataifa cha Kampala (KIU), na Chuo Kikuu Kishiriki cha Askofu Mkuu Mihayo (AMUKTA).

Akizungumza wakati wa Maonyesho ya TCU yanayoendelea kwenye viwanja vya Mnazi mmoja jana Jumatatu Julai 15, 2019, Mkurugenzi wa Uratibu na Udahili wa tume hiyo, Dk Kokuberwa Katunzi-Mollel alisema vyuo hivyo vimeruhusiwa kufanya udahili baada ya kukidhi vigezo vilivyotakiwa.

Tayari dirisha  la udahili kwa mwaka huu  limefunguliwa kwa awamu ya kwanza kuanzia jana Jumatatu Julai 15 hadi Agosti 10, 2019, hivyo  akawataka wanafunzi wanaotaka kujiunga na elimu ya juu kuanza kutuma maombi.
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )