Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Wednesday, August 28, 2019

UPDATES: Viongozi wa maandamano ya kushinikiza kuachiwa kwa ndege Ya Tanzania Inayoshikiliwa Afrika Kusini wakamatwa na Jeshi la Polisi

Watu watatu wanaodaiwa kuwa viongozi walioanzisha maandamano ya kushinikiza kuachiwa kwa ndege ya Air Tanzania iliyoshikiliwa nchini Afrika Kusini wamekamatwa  na Jeshi la Polisi.

Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam  Lazaro Mambosasa, amesema jeshi la polisi  limeyatawanya maandamano hayo kwa kuwa hayana kibali.

“Tumewakamata wale ambao wameratibu na kuongoza maandamano hayo, Chochote ambacho wanataka kupeleka kwa umma, wanaweza kuandika barua au kutuma wawakilishi.”

Amesema Serikali ya Tanzania imepeleka watu Afrika Kusini kushughulikia suala hilo, kuwataka Watanzania kuwa watulivu, wasubiri hatua zitakazochukuliwa.

“Hili ambalo wamelifanya la kuandamana halikubaliki. Tuheshimu sheria hata pale tunapoona jambo linafanyika halipendezi lakini kuheshimu sheria ni jambo la maana sana,” amesema Mambosasa.


tangazo
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )